Simpendi hata ile ya kinafiki jamani Naombni ushauri

Simpendi hata ile ya kinafiki jamani Naombni ushauri

Duh sasa kama humpendi ilikuwaje mkalala wote n ukafanya yako bila hata ya kujaladia kweli au ulibakwa ...
Lkn imekuwa kawaida tunaowapenda hawatupendi na wanatupenda hatuwapendi . kama kweli unapenda mwanao apate malezi bora basi chagua kujifunza kumpenda mama ake!
 
Mkuu kama Ni mzuri nitumie namba zake PM mi nitampenda!
 
Kama kwrli haumpendi, weka namba zake hapa, pamoja na picha yake, ili tujue vile upo serious!!
 
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Kanuni ni moja tu... MPENDE AKUPENDAYE ASIYEKUPENDA ACHANA NAE...

Hapo yy ndio anapaswa akuache sio ww umuache maana anakupenda.. trust me ukimuacha hutompata kama huyo.. Mademu wengi ni ******* kinyama.. Watakutombea mpaka ujihisi umerogwa... JIFUNZE KUPENDA.. WANAUME TUNATUMIA AKILI KATIKA KUCHAGUA MWANAMKE SIO MOYO BOYA WEWE..
 
Sinahaja ya kukupatia pole Wala hongera . Lakini unakosea Sana kumwambia huyo ke aliye kuzalia mtoto kwamba humpendi. Hapa Kuna maswali kadha wa kadha ya kujiuliza mabayo majibu yake unayo wewe.
- je huyo mwanamke ulimbaka ndio akapata ujauzito bahati mbaya?
- je unaupendo kweli kwa mtoto wako ili hali mama yake humpendi?
- je unawezaje kumchukia huyo bidada alafu ili Hali unajua fika anakupenda kwa dhati?
Pls jaribu kuwa muungwana hata kidogo basi hata Kama humpendi take care nakuhakikishia huo upendo alionao huyo mwanamke hautakuja kuupata popote chini ya jua. Take note
 
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
kutokuwa na "feature" ya kuishi naye sio tatizo. Tatizo ni kwa nini ulizaa naye. Je ulim-baka?, ulilazimishwa?, mimba iliingiwa kwa wireless? Au nini kilitokea mpaka unatuongezea idadi ya single moms mtaani
 
yaani we hata ukirogwa na huyo mwanamke hatopata dhambi...na hizo feature zako za ghafla. mwanamke humpendi unamla wa nini tena mbaya zaidi kavu ulidhani utavuna njugu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom