Eid mubark for all Muslims
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.
Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii