Simpendi hata ile ya kinafiki jamani Naombni ushauri

Simpendi hata ile ya kinafiki jamani Naombni ushauri

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Posts
710
Reaction score
1,011
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
 
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature naye kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Nipe namba zake nikusaidie kumpenda huyo mwanamke
 
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature naye kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Nakuomba muelewane mlee mtoto wenu pia usiachane nae kwa kurupuka wakati yeye ni mtu sahihi kwako, vumiliana nae mpaka atakapopata Mtu mwingine
 
Eid mubark for all Muslims



Jamani kuna mwanamke nimezaa nae mtoto ila ki ukwelii simpendi hata asilimia moja daah na ni mzuri kweli ila simpendi ata lile pendo la kinafiki siwezi sijawahi kuongea nae vizuri namkaripia kila sikua ,na namuambia sikupendi ila bado ananiganda tuuu haelewi somo na shamuambia mimi sina feature ya kuishi nae kabisaa.

Wakuu naombeni ushauri ili aweze kuachana na Mimi maana simpendii
Jiuwe ili kumkomoa au ili akuelewe kuwa kweli humpendi
 
Una makosa, mfano angekuwa dada yako anafanyiwa hivyo, hapana asee, you are wrong man, basi usingezaa nae, by the way, some time tunawaumiza wanaotupenda kwa dhati, kwa sababu ya kuendeshwa na hisia, akili inakuja kuchukua nafasi yake its too late. Think about it son
 
  • Thanks
Reactions: THT
Wakati unakojoa nakusema Baby ahsante ulikuwa unampenda??[emoji23][emoji23][emoji23] Wanaume Genye huwa zinatutuma vibaya sana...ungepiga nyeto haya yasingekukuta walahi
Baby thank you..kama gwaji boy kwenye kile kideo[emoji23][emoji23]
 
Mkuu kama unamaanisha ulichoandika, basi kuwa makini sana!

Ni heri uoe mwanamke anayekupenda, ujifunze kumpenda, kuliko uoe mwanamke uliyeanza wewe kumpenda.

Kuwa makini na maamuzi unayotaka kufanya Mkuu...
 
Wakati mwingine basi ujitahidi kutoa na number za CM basi ili wanaojua kupenda wampetipeti huyo mwenzio.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom