Simba Yaichapa AFC Leopard 1-0

Simba Yaichapa AFC Leopard 1-0

2.jpg

Tazama anavyomiliki mpira kwa mguu wa kushoto upande wa kulia, hapa Yondan alipigwa chenga ambayo anaweza asiisahau hadi anastaafu soka
 
  1. Mwenyekiti Yanga-Yusuph Manji (MTANZANIA)
  2. Mwenyejiti wa Usajili-Bin Kleb (MTANZANIA)
  3. Kocha Mkuu (MZUNGU): Hired to be fired cf. Cardiff City FC)
  4. Kocha Mkuu Msaidizi:MKWASA, C. B. (MTANZANIA a.k.a MTOTO WA NYUMBANI)

Young Africans SC (EST 1935) ya Wa-Tanganyika na Sunderland FC a.k.a Simba SC (EST 1936) ya wakoloni wa Wa-Tanganyika.
 
Simba akishinda kombe la mbuzi ana kelele huyo????
 
Back
Top Bottom