Simba Yaichapa AFC Leopard 1-0

Simba Yaichapa AFC Leopard 1-0

dakika 86 SIMBA 0 KCC 0 naona KCC wamelizika na matokeo haya
 
dakika 90 mpira umesimama baada ya kipa wa KCC kuumia na Zahoro Pazi INN Singano Messi OUT
 
dakika 90 mpira umesimama baada ya kipa wa KCC kuumia na Zahoro Pazi INN Singano Messi OUT

Hata hii draw ni poa tu: walianza na 1-0 kisha 0-0, next game 0-1 na hatinaye 0-2. Wanaojua hesabu za sequence wataelewa lakini wabishi hawatakubali. Maumivu ya kichwa huanza ...
 
Hata hii draw ni poa tu: walianza na 1-0 kisha 0-0, next game 0-1 na hatinaye 0-2. Wanajua hesabu za sequence wataelewa lakini wabishi hawatakubali.

Pointi nne si haba, tukikutana na KMKM lazima achezee kichapo na KCC na AFC Leopard vyovyote itakavyokuwa lazima tuingie hatua inayofuata.
 
Pointi nne si haba, tukikutana na KMKM lazima achezee kichapo na KCC na AFC Leopard vyovyote itakavyokuwa lazima tuingie hatua inayofuata.

Raundi hii mtavuka, ishu ni kwenye mtoano hapo ndipo safari ya Rage itakapohitimishwa na wazee wa bungeni.
 
Hata hii draw ni poa tu: walianza na 1-0 kisha 0-0, next game 0-1 na hatinaye 0-2. Wanaojua hesabu za sequence wataelewa lakini wabishi hawatakubali. Maumivu ya kichwa huanza ...
Mtani kama Sequence unazijua kwanini umekula tatu(mtani jembe)wakati game ya mwisho ulitoa Suruu
 
Mkuu Konaball kaa standby kutujuza yatakayojiri kati ya Nyau na KMKM. Naitakia KMKM ushindi wowote.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom