Simba vs JKT Ruvu

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,559
1,195
Itabidi Moro Utd tuwapige Mvua za Magoli ili tuwe na Goal Difference nzuri so far sisi tuna 27 GD na Azam wana 24 GD na nadhani tuliwapiga Kotekote
 

Kombo

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
1,816
0
Bado Moro United na Yanga wakati mpinzani wetu kwa sasa yaani Azamu bado Mtibwa Sugar, Toto Africa mechi yake ya tatu sii kumbuki...

Mechi ya tatu na Azam watacheza na Kagera. Lazima watajikwaa tu na hivyo Sisi kutangaza Ubingwa mapema (kabla ya mechi ya mwisho.)
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,763
2,000
nakubali, lakini mtoto lazima always awe aware anapokutana na mkubwa wake....akumbuke "shikamoo".

so usisahau kutoa shikamoo kwa wazazi wako wawili (simba na yanga) hapa chini.

yanga: 23 times champions
simba: 17 times champions
azam: 0 times champions

azam bado ni work-in-progress. wasubiri another 5 years ku-lift any country level trophy - na hapo pia itategemea kama mzee bakhresa bado atakuwa na ubavu maana watu wa aina yake tumewaona wengi......gulamali, manji, dewji, mo na african lion yake (wote hawa walikuja wakaenda).

mboni msimu ujao goma letu hilo kama lile la mapinduzi vile mdogomdogo tumeshafikia nafasi ya pili..
 

luhala

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
412
0
Binafsi kama nitashinda mechi ya leo sina haja tena kumtakia yanga mabaya labda Azam FC...
Mbona hujatoa matokeo ya mwisho ili na sisi tulio mbali tuelewe? Simba ameshinda au ameshindwa kwa bao ngapi kwa ngapi? Na Yanga je leo kapona kwa wakata miwa wa Kagera?
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,763
2,000
Mbona hujatoa matokeo ya mwisho ili na sisi tulio mbali tuelewe? Simba ameshinda au ameshindwa kwa bao ngapi kwa ngapi? Na Yanga je leo kapona kwa wakata miwa wa Kagera?

soma kuanzia page ya nne..
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,217
2,000
Mechi ya tatu na Azam watacheza na Kagera. Lazima watajikwaa tu na hivyo Sisi kutangaza Ubingwa mapema (kabla ya mechi ya mwisho.)
kwa kweli mechi zilizo baki ni ngumu halafu siyo rahisi hata kuhonga...
 

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
May 15, 2009
6,968
2,000
Mpira una endalea Simba 1 na JKT Ruvu 0...

========
Simba 3 na JKT Ruvu 0
Kagera Sugar 1 na Yanga 0
Coatal 1 na Polisi 0
Toto 2 na African Lyno 0

Simbaaaa!!!

Yanga mnaona madhara ya kumtumia Riz1 kama beki, mshambuliaji, kocha n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom