Simba Sports Club: It is now or never!

Petro E. Mselewa

Verified Member
Dec 27, 2012
9,556
2,000
Mimi si shabiki wa Simba. Ni wa Yanga. Lakini, nawiwa kuwashauri watani wetu wa jadi. Nawashauri mwaka huu wakaze uzi hadi wanyakue ubingwa wa ligi kuu.

Maana, tayari wamesharudi mchangani na inasemwa kuwa wamejiandikisha kwenye Ndondo Cup wakiiacha Yanga aka wa Kimataifa wakiwa kwenye Kombe la Shirikisho Barani Afrika.

Mwaka huu iwe isiwe Simba awe bingwa. Maana, kwakuwa ameshatolewa kwenye FA Cup, akikosa ubingwa hatapanda ndege tena mwakani.

Simba, lindeni alama zenu mnazotuzidi ili muwe Mabingwa. Sisi Yanga sasa tumeshachoka kuwa Mabingwa kila mwaka. It is now or never!
 

yamindinda

JF-Expert Member
Jul 29, 2011
1,582
2,000
DYorMhTXcAAt4xm.png:large
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom