Simba ni wasaliti,hoja ya yanga inamashiko-shaffih dauda!!!!!

Simba ni wasaliti,hoja ya yanga inamashiko-shaffih dauda!!!!!

Acha kuendekeza njaa wewe tumia akili yako vizuri, nakupa mfano mdogo tu hapo chini:

Wadanganyika bana! lini tutajikomboa? yaani unashabikia wizi wa mchana kweupe jua kali kabisa.
Ndugu yangu nakupa mfano rahisi tu ambao Azam Media watawanyonya watanzania na vilabu husika.
Kitu kikubwa ambacho Azam Media wanataka kufanya ni kuuza king'amuzi kupitia hiyo channel ya mpira.
kwa hesabu ya haraka tu ni kuwa:
1. Kama watauza ving'amuzi 400,000 na kuweza kupata TZS 10,000 kila kimoja kama faida.
2. Watapata jumla ya TZS. 4,000,000,000.
3. Azam wanatoa TZS. 100,000,000 kwa kila Timu ambazo ziko 14 kwenye Ligi.
4. Jumla ya TZS. 1,400,000,000 Zitatumika kwenye Timu.
5. Ina maana Azam Media watapata Faida ya TZS. 2,600,000,000.
Sasa wewe Mdanganyika angalia hapo tu kwenye King'amuzi tu pekee yake jinsi tutakavyopigwa mashabiki wa soka.
Na hapo bado Monthly fee ya King'amuzi.

Nionavyo mimi Yanga madai yao ni ya Msingi na Azam wa lengo zuri lakini linatakiwa liwe wazi, mambo ya kutoa hela kijumla jumla yalishapitwa na wakati, Azam media na Timu zote zikae chini waweke makubaliano ya % kwenye mapato ya Urushaji wa mechi hizo badala ya kuja na Sh. 100,000,000 eti unawalingishia timu masikini kuwa ni hela kubwa.

Naipongeza Yanga kwa kulijua hilo, hayo ndo mawazo yangu. Amkeni tumeenda shule za nini?

hiyo faida imepatikana?
 
Kwa upande wake Katibu Mkuu wa Yanga, Lawrence Mwalusako alisema ameshangazwa na uamuzi wa Azam Media na TFF kusaini mkataba wakati mapendekezo yao hayajafanyiwa kazi.

"Taarifa za kusaini mkataba nimezisikia leo asubuhi, kweli zimenishangaza. Makubaliano yalikuwa, bodi ya Ligi na Azam ziupitie upya kisha mwanasheria wetu auone ndiyo mambo mengine yafuate," alisema Mwalusako.

Aliongeza: "Siwezi kulizungumzia sana hili, lakini ndiyo yalikuwa makubaliano yetu sasa kama wamesaini bila mapendekezo yetu kufanyiwa kazi ni jambo linaloshtua." source Mwananchi.
 
yanga wako sahihi hizo milioni mia moja zinaweza kupatikana kwa mapato ya mechi mbili za simba na yanga wengi wanashangilia kwa kupenda kuangalia mpira bila kulipa hata senti tano kama azamu wakiuza vingamuzi kimoja kwa 30000 wakauzia wati 500000 watapata watapata bilioni 15 yanga wakatafute haki zao kwenye mahakama ya michezo ya afroka hawa viongozi njaa wanakurupuka hata mikataba ya vodacom pia ni ya wizi wa mchana
 
yanga wako sahihi hizo milioni mia moja zinaweza kupatikana kwa mapato ya mechi mbili za simba na yanga wengi wanashangilia kwa kupenda kuangalia mpira bila kulipa hata senti tano kama azamu wakiuza vingamuzi kimoja kwa 30000 wakauzia wati 500000 watapata watapata bilioni 15 yanga wakatafute haki zao kwenye mahakama ya michezo ya afroka hawa viongozi njaa wanakurupuka hata mikataba ya vodacom pia ni ya wizi wa mchana

Mkuu kupata hyo milion mia na kutopata kabisa bora nn?kwa haraka haraka wapenzi wengi wa mpira wanatoka kwenye maisha ya kawaida hawataweza ku afford hvo vig'amuz so usiwe na wasiwasi mkuu pigen hyo miliob mia na mapato mlagni mtapata tu.
 
Kwa upande wake Katibu Mkuu wa Yanga, Lawrence Mwalusako alisema ameshangazwa na uamuzi wa Azam Media na TFF kusaini mkataba wakati mapendekezo yao hayajafanyiwa kazi.

“Taarifa za kusaini mkataba nimezisikia leo asubuhi, kweli zimenishangaza. Makubaliano yalikuwa, bodi ya Ligi na Azam ziupitie upya kisha mwanasheria wetu auone ndiyo mambo mengine yafuate,” alisema Mwalusako.

Aliongeza: “Siwezi kulizungumzia sana hili, lakini ndiyo yalikuwa makubaliano yetu sasa kama wamesaini bila mapendekezo yetu kufanyiwa kazi ni jambo linaloshtua.” source Mwananchi.

Mkuu Masuke leo tunacheza?
 
Last edited by a moderator:
Katika kuonyesha kwamba amechukizwa na kitendo cha Simba kuwasaliti Yanga kwa kwenda kuchukua mshiko wa AZAM MEDIA,leo ameungana na Yanga kuwasapoti katika msimamo wao wa kugomea 100m ili kuonyeshwa live michezo yao.
Amesikitikia kitendo cha Simba kwa kuwageuka wakati walishakubaliana awali kwamba hawatachukua million100 kama haki ya kurushwa live maana wao Yanga na Simba wana mashabiki wengi zaidi ya timu nyingine.Lakini cha ajabu Rage aliamua kuwageuka Yanga na kwenda kusaini mkataba na Azam MEDIA.

Mytake.Rage atakua kavuta mpunga ili awageuke Yanga,ili wakose nguvu.
Huu ni umbulula wa viongozi wetu wababaishaji na warafi!

kwani tatizo liko wap
 
Back
Top Bottom