Simba kuvuna Kitita zaidi ya TSh. bilioni 2 kutoka CAF

Simba kuvuna Kitita zaidi ya TSh. bilioni 2 kutoka CAF

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,354
Reaction score
18,627
Klabu ya Simba SC itapata kitita cha dola 750,000 sawa na zaidi ya Shilingi bilioni 2 (2,006,874,750) baada ya kufuzu hatua ya Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho Afrika. Simba SC imefanikiwa kutinga hatua hiyo baada ya kuwatoa Al Masry SC ya Misri kwa mikwaju ya penati 4-1, kufuatia sare ya jumla ya mabao 2-2 (Simba SC 2-0, Al Masry SC 2-0).

Katika hatua ya nusu fainali, Simba SC itakutana na Stellenbosch FC ya Afrika Kusini, ambapo mechi ya kwanza itapigwa kati ya Aprili 20 Dar es Salaam, na mchezo wa marudiano kufanyika Afrika Kusini kati ya Aprili 27, 2025.

1744268334307.png
 
Klabu ya Simba SC itapata kitita cha dola 750,000 sawa na zaidi ya Shilingi bilioni 2 (2,006,874,750) baada ya kufuzu hatua ya Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho Afrika. Simba SC imefanikiwa kutinga hatua hiyo baada ya kuwatoa Al Masry SC ya Misri kwa mikwaju ya penati 4-1, kufuatia sare ya jumla ya mabao 2-2 (Simba SC 2-0, Al Masry SC 2-0).

Katika hatua ya nusu fainali, Simba SC itakutana na Stellenbosch FC ya Afrika Kusini, ambapo mechi ya kwanza itapigwa kati ya Aprili 20 Dar es Salaam, na mchezo wa marudiano kufanyika Afrika Kusini kati ya Aprili 27, 2025.

safari hii hadi tukabebe kale ka-kikombe kilicho wa shinda wengi
 
Klabu ya Simba SC itapata kitita cha dola 750,000 sawa na zaidi ya Shilingi bilioni 2 (2,006,874,750) baada ya kufuzu hatua ya Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho Afrika. Simba SC imefanikiwa kutinga hatua hiyo baada ya kuwatoa Al Masry SC ya Misri kwa mikwaju ya penati 4-1, kufuatia sare ya jumla ya mabao 2-2 (Simba SC 2-0, Al Masry SC 2-0).

Katika hatua ya nusu fainali, Simba SC itakutana na Stellenbosch FC ya Afrika Kusini, ambapo mechi ya kwanza itapigwa kati ya Aprili 20 Dar es Salaam, na mchezo wa marudiano kufanyika Afrika Kusini kati ya Aprili 27, 2025.

Hebu tupigie mahesabu na sisi tulioishia makundi tutapata ngapi hapo?
 
Ili CCM wamepiga hela za ukarabati wa uwanja!

Hapo Shotocan anatetea "mitano tena" bila hata kujali ukweli. Mtu wa Tandahimba hadi afikiwe na hizo Hela itakuwa lini na itakuwaje kuwaje!?
Simba kuna wachezaji wana ndugu zao Tandahimba watawarushia hela wengine wana miradi ta ujenzi Tandahimba hizo.pesa zitawafikia kama mafundi na vibarua na wauza vifaa vya ujenzi
 
Simba kuna wachezaji wana ndugu zao Tandahimba watawarushia hela wengine wana miradi ta ujenzi Tandahimba hizo.pesa zitawafikia kama mafundi na vibarua na wauza vifaa vya ujenzi
Kwani ni shilling ngapi hadi utuletee hapa hadithi za Abunuwas!?
 
Klabu ya Simba SC itapata kitita cha dola 750,000 sawa na zaidi ya Shilingi bilioni 2 (2,006,874,750) baada ya kufuzu hatua ya Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho Afrika. Simba SC imefanikiwa kutinga hatua hiyo baada ya kuwatoa Al Masry SC ya Misri kwa mikwaju ya penati 4-1, kufuatia sare ya jumla ya mabao 2-2 (Simba SC 2-0, Al Masry SC 2-0).

Katika hatua ya nusu fainali, Simba SC itakutana na Stellenbosch FC ya Afrika Kusini, ambapo mechi ya kwanza itapigwa kati ya Aprili 20 Dar es Salaam, na mchezo wa marudiano kufanyika Afrika Kusini kati ya Aprili 27, 2025.

Hiyo ikitoka utashangaa inagawanywa pasu kwa pasu na mwekezaji.
 
Back
Top Bottom