Simba kufuru:Ngoma abugizwa 180m,kusaini mda wowote

Simba kufuru:Ngoma abugizwa 180m,kusaini mda wowote

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,585
Reaction score
140,017
Habari kubwa iliyonifikia hivi punde ni kwamba striker Donald Ngoma anatarajiwa kusaini mda wowote katika Club kubwa ya Simba.

Inasemekana Ngoma yupo katika mazungumzo ya mwisho na tajiri kijana Mohammed Dewji,na mda wowote atamwaga sahihi
 
Baada ya Ngoma mchukueni Chirwa, Bossou na Mkata umeme! Naona mmebadili sera yenu ya kusajili wavulana! Hamueleweki mnajenga, mnaimarisha au mnabomoa timu!
 
Habari kubwa iliyonifikia hivi punde ni kwamba striker Donald Ngoma anatarajiwa kusaini mda wowote katika Club kubwa ya Simba.

Inasemekana Ngoma yupo katika mazungumzo ya mwisho na tajiri kijana Mohammed Dewji,na mda wowote atamwaga sahihi
Define " muda wowote"
 
Hivi kweli tunaweza kuifufua simba kwa kununua wachezaji wazee waliochoka kutoka Yanga ?
Kwa kweli kikosi cha simba kilichopita kilihitaji uzoefu wa wachezaji wachache kimataifa kama Niyonzima, Kapombe na mwingine wa kimataifa, yaani kama wachezaji wanne tu!
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Kwa kweli kikosi cha simba kilichopita kilihitaji uzoefu wa wachezaji wachache kimataifa kama Niyonzima, Kapombe na mwingine wa kimataifa, yaani kama wachezaji wanne tu!
Sasa mkuu haya magarasa ukimuweka na John Boko kweli ndio ya kufufua Simba ?
 
Nadhani wengi wanasahau kwamba usajili huu wa sasa kwa timu ya Simba ni muelekeo wa mashindano makubwa ya Kimataifa, maana kwa hali hii tayari VPL msimu ujao ni kwa Simba tu, noway
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom