Beira Boy
JF-Expert Member
- Aug 7, 2016
- 25,007
- 45,083
Sijawahi ona mtu wa hivyoMtu anayekunywa mchuzi wa fisi aliyekufa kwa kugongwa na gari hadharani utamuitaje?
Inshallah
Sijawahi ona mtu wa hivyoMtu anayekunywa mchuzi wa fisi aliyekufa kwa kugongwa na gari hadharani utamuitaje?
Muulize Ally Komwe.Sijawahi ona mtu wa hivyo
Inshallah
Wasamehe bureSitamuita mtu yoyote mbumbumbu ila ni wazi wamepumbazwa na kupambazika
Yaani unayoyashuhudia katika mpira wa Tanzania bado una ujasiri wa kutumia neno "professional"?"Sowah amesema Hersi alimfanyia jambo kubwa ila hajawahi kulitaja hilo jambo. Sowah kuja Simba ni kwa sababu Hersi amempa baraka za kufanya hivyo, tusisahau hilo."
Mkuu unaelewa maana ya professional footballer?
Ndo Nan huyo komweMuulize Ally Komwe.
Anza na Ally.Ndo Nan huyo komwe
Ally ni jina la Busu la Kenge hivyo naogopa nitagombana nayeAnza na Ally.
Huyo bado anabugia kiapo.Ally ni jina la Busu la Kenge hivyo naogopa nitagombana naye
Ukisoma post ya kwanza vizuri na kwa kutulia utapata majibu ya swali lakoWeka uhusiano wa Sowah uliopo kati ya kuchana picha na kufeli kwake hapo baadaye
Umenikumbusha ile video ya kiapo sikuitazama ngoja niitizame sasa Nina mda walauHuyo bado anabugia kiapo.
Mbumbumbu ni wale wanaohongwa kofia na maza...umeshudia ni jinsi gan wana Simba mlivyo mambumbumbu
Mbumbumbu ni wale walioletewa Manzoki kwenye mkutano mkuu, wakafurahi na kumpa kura za ndiyo MangunguMbumbumbu ni wale wanaohongwa kofia na maza...
Imagine ccm haijawahi kuwapa maendeleo ya maana ila utashangaa mbumbumbu wakiwapigia kura ya ndiyo wahuni
Ndio Simba sasa hao wanaletewa manzoki ukumbini kwenye kampen badala ya kuletewa uwanjanMbumbumbu ni wale wanaohongwa kofia na maza...
Imagine ccm haijawahi kuwapa maendeleo ya maana ila utashangaa mbumbumbu wakiwapigia kura ya ndiyo wahuni
Zimbwe ashamalizana na YangaHii timu imeenda kucheza derby kwa kuwaficha na kuwalaghai mashabiki wake maana ilikuwa inajua kipigo kiko pale pale.
Hii timu imetengeneza drama za Feisal na kutuma watu wasambaze tetesi za kumalizana naye kumbe hata ofa haijapeleka.
Wahuni wametengeneza mazingira kuonyesha Zimbwe ameachwa, wakaleta figisu za kupata mabeki wapya kumbe wanataka kutengeneza mazingira ya kupiga pesa za usajili. Utakuja kusikia Zimbwe karudishwa na kapewa milioni 700.
Hili la Sowah, wanatuaminisha eti hakuna uhusiano wowote wa Sowah na Hersi kwa kutengeneza mapichapicha. Simba imeshindwa kuwachukua kina Job na Max pamoja na kupeleka ofa kubwa zaidi ya wanayopewa na Yanga. Hilo linakwambia nini?
Inasikitisha sana.
Usimalize maneno, ngoja utaona. Wahuni wapo kazini.Zimbwe ashamalizana na Yanga
Mkataba ashasain miaka 2
Hilo la Zimbwe kurejeshwa umbumbumbuni sahau
Sawa muda ni hakimu mzuriUsimalize maneno, ngoja utaona. Wahuni wapo kazini.