SILAHA GHALI ZAIDI KUWAHi KUTENGENEZWA MPKA SASA! (haija kamilika bado)

SILAHA GHALI ZAIDI KUWAHi KUTENGENEZWA MPKA SASA! (haija kamilika bado)

Ni Mashine ya Ukweli na ndani ya Youtube zipo film nyingi za SU-35 au Mig27. Wewe andika tu "Su-35 Cobra" na utaona jinsi Su inavyofanya maajabu. Mig27 ilijitahidi ila hii imefunga kazi. Naogopa itakavyokuwa 50-Tu PAK FA wakiimaliza.

Kama hiyo imekutisha, hebu angalia hii Video chini uone dakika ya 6:05 ambapo ndege inasimama hewani na Rubani anazima kabisa Engine za ndege na dude linaanza kuelea angani. Warusi wana Marubani wazuri sana wa ndege na mafunzo yao ni magumu mno kwa kuangalia na hali ya hewa ya Russia. Kwa hiyo si ndege tu ila Rubani pia. Faidi hilo dude...



Kuona imesimama, angalia 6:05.

dah mkuu mi ipo urusi ila informations kama hizo hapa huwezi kuziona,hata vita za georgia watapigana na kuuana ila kwenye tv zao hapa huoni kitu wala update za radio,labda utafute kwenye net info ambazo watu wa nchi zingine wamepost,na hata ukiona new event bila wao kuconfirm basi ni kama uzushi
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, habari zipo wazi sana. Hawa Sukhoi wanatengeneza pia ndege za Abiria kama walivyo Tupolev. Ndege yao moja ikiwa kwenye majaribio mwaka jana, ilianguka kwenye Milima huko Indonesia kama sikosei - Sukhoi Superjet 100.

Angalia: Sukhoi Company (JSC) - Main page na pia: Sukhoi - Wikipedia, the free encyclopedia

Hivyo wapo Kibiashara zaidi na kiulinzi. Ndiyo maana wakikosa wanunuzi, wanaacha kutengeneza hiyo Model.

dah mkuu mi ipo urusi ila informations kama hizo hapa huwezi kuziona,hata vita za georgia watapigana na kuuana ila kwenye tv zao hapa huoni kitu wala update za radio,labda utafute kwenye net info ambazo watu wa nchi zingine wamepost,na hata ukiona new event bila wao kuconfirm basi ni kama uzushi
 
Mkuu, kwa sasa hii kitu ya USA inayoitwa F-35 kama wakiimaliza basi dude linatisha ingawa bei yake ni kubwa sana. Dude linaweza kunyenyuka kama Helcopiter na inaweza kusimama angani na zaidi ni kuweza kurudi nyuma ila inavyokuja kwenye kujigeuza geuza angani, nafikiri za Warusi ni kali zaidi.

Hiyo huwa inakuwa muhimu hasa inapokuja vita ya angani kati ya ndege na ndege, Warusi wanaweza kukudhuru sana na hasa ndege zao kuwekewa mabawa mapana zaidi na kuweza kukugonga na wao huku wana nusu bawa, wanaweza kutua salama.

F-22 Raptor ni ndege nzuri mno hasa kwenye RADAR zao maana kwenye Radar, ninavyojua USA wapo juu zaidi ya Warusi.

Ukitaka kuangalia nani Mkali, hebu sikiliza hii Video hapa chini na uamue mwenyewe, nani ni MKALI. Ila kwa bei, ni yaleyale kuwa ndege za USA zipo ghali sana kulinganisha na Warusi au za Europe.


jamani ipi zaidi kati ya F22 raptor na Sukhoi 35.
maana forums mingi zinaitaja F22 raptor kuwa juu.
 
Last edited by a moderator:
Dege la kijeshi lenye Gharama ya $ 400 Billion, ipo katika hatua za mwisho kukamilika. Nidege la kijeshi lenye uwezo wa kutua kama helkopta. Bado haija anza kutumika. Ubongo wake(Software) bado haujakamilika. "Quoted Mzimu"

Mkuu Mzimu,
Hiyo bei ya hapo juu nafikiri utakuwa umechanganya Madafu na $ au umekurupuka bila kufanya utafiti na upembuzi yakinifu.

An F-35 costs $ 160-400 million it depends on the type and specifications (data from Lockheed Martin).

$ 400 billion ni hela nyingi sana kwa ndege moja. Ulimwengu wa leo ni wa data sio propaganda. Ndio maana unaona watu wazima wanaumbuka kwa kuleta propaganda za mwaka 1967....huku Data zinatoka waliofanya mitihani ya kidato cha 4 asilimia 60 wamezungusha mbuyu (Div 0).

Mkuu Borat69, hapa sina ujanja Lazima ni weke source ya information yangu. Haya Bofa hapo chini ili ujiridhishe mwenyewe.

The Pentagon's F-35: The Most Expensive Weapon Ever Built - TIME
 
Mkuu Borat69, hapa sina ujanja Lazima ni weke source ya information yangu. Haya Bofa hapo chini ili ujiridhishe mwenyewe.

The Pentagon's F-35: The Most Expensive Weapon Ever Built - TIME
Mkuu Mzimu,
Hizo ni Jumla ya ndege (F-35) 2,457 ambazo zitaigharimu Pentagon $ 400 Billion. Sio ndege moja mkuu.
Nimekuwekea hiyo quote hapo chini ili kusaidia kupata ufumbuzi wa hili suala.


"Marine Major Aric "Walleye" Liberman was uncharacteristically modest for a Navy SEAL turned fighter pilot. He had just landed an F-35--one of the 2,457 jets the Pentagon plans to buy for $400 billion, making it the costliest weapons program in human history--at its initial operational base late last year"- TIME Magazine.
 
Mkuu Mzimu,
Hizo ni Jumla ya ndege (F-35) 2,457 ambazo zitaigharimu Pentagon $ 400 Billion. Sio ndege moja mkuu.
Nimekuwekea hiyo quote hapo chini ili kusaidia kupata ufumbuzi wa hili suala.


"Marine Major Aric "Walleye" Liberman was uncharacteristically modest for a Navy SEAL turned fighter pilot. He had just landed an F-35--one of the 2,457 jets the Pentagon plans to buy for $400 billion, making it the costliest weapons program in human history--at its initial operational base late last year"- TIME Magazine.

Mkuu point noted and verified. They themselves have confused the title, Instead of writing the Most Expensive Weapon Program, they wrote, The Most Expensive Weapon Ever Built.

Actually the $400 Billion cost, covers the whole Program and not one Plane. Thanks for the Academic Mind.
 
Mkuu, kwa sasa hii kitu ya USA inayoitwa F-35 kama wakiimaliza basi dude linatisha ingawa bei yake ni kubwa sana. Dude linaweza kunyenyuka kama Helcopiter na inaweza kusimama angani na zaidi ni kuweza kurudi nyuma ila inavyokuja kwenye kujigeuza geuza angani, nafikiri za Warusi ni kali zaidi.

Hiyo huwa inakuwa muhimu hasa inapokuja vita ya angani kati ya ndege na ndege, Warusi wanaweza kukudhuru sana na hasa ndege zao kuwekewa mabawa mapana zaidi na kuweza kukugonga na wao huku wana nusu bawa, wanaweza kutua salama.

F-22 Raptor ni ndege nzuri mno hasa kwenye RADAR zao maana kwenye Radar, ninavyojua USA wapo juu zaidi ya Warusi.

Ukitaka kuangalia nani Mkali, hebu sikiliza hii Video hapa chini na uamue mwenyewe, nani ni MKALI. Ila kwa bei, ni yaleyale kuwa ndege za USA zipo ghali sana kulinganisha na Warusi au za Europe.



Mami kwenye conventional weaponry USA iko juu bana. Haina mpinzani kabisa. Urusi imejitutumia ku-maintain parity lakini wapi...hamna kitu.
 
Last edited by a moderator:
Mami kwenye conventional weaponry USA iko juu bana. Haina mpinzani kabisa. Urusi imejitutumia ku-maintain parity lakini wapi...hamna kitu.

URUSI yeye ni the leader kwenye Makombola, Makaombola kama SATAN,
BrahMos,P-800 Oniks Hii ndo Kombora pekee lenye uwezo wa Kuzamisha manowari za kivita za USA,

So utaona kwamba USA ni mzuri kwenye Ndege za kivita Ingawa hata Mrusi naye yumo, Ila kwenye ishu ya Makombola RUSSIA wako mbali sana
 
Mami, naona umekula Propaganda sana. Hata mambo ya Cosmos, USA walikuwa wanadhani ni wakali ila waliposhindwa kujenga Station ya angani wakati Warusi waliona heri wafe njaa na wafilisike ila washinde vita ya Cosmos, wakaweza kujenga na kuiweka kwa miaka mingi Station yao ya MIR.

Walipokuja kujenga hii ya Kimataifa, Mrusi ilibidi uzoefu wake utumike sana na Rocket zake zikawa ndiyo Trucks za kubeba mizigo kwenda kujenga hiyo Space Station.

Unapokuja kwenye Ndege, Warusi ni wazuri sana na hasa wanajua mno kucheza na Aerodynamics (mambo ya Coanda Effect). Pia Pilots wa Kirusi ni wakali kuzidi wa USA kwa sababu inabidi wawe hivyo kutokana na hali mbaya ya hewa ya Urusi. Sehemu kama Kamchatka, ni balaa tupu maana unatua kwenye Snow....

Kwenye ndege za kivita, USA walikuwa wanatisha kwenye hiyo midude kama B-2, B-52, Black bird nk ambazo nafikiri Warusi wao waliwekeza zaidi kwenye Makombora na si ndege za aina hiyo. Ila unavyokuja kwenye hizi ndege kama F-16, F-22 Raptor nk ukilinganisha na Sukhoi kama Su-27, Su-35/Mig 27, Mig 29 basi Mrusi alikuwa anakwenda ngoma droo na USA. Speed ya ndege karibu zote ni sawa. Silaha zake ni zilezile ila tu USA kama nilivyosema, Radar zake ni kali zaidi ya Warusi kama ambavyo hiyo video inasema. Sidhani kama ulisikiliza na kama ungelisikiliza, basi ungelielewa ninasema nini. Jamaa kaelezea uzuri na ubaya wa kila ndege na mwisho kakuachia wewe uamue nani mkali kati ya SU-35(Russia) vs F-22 Raptor (USA).

Hata vita ya Cuba, waliwaonyesha Wanajeshi wa USA wakicheka na Warusi walio ndani ya Submarine na bila kujua Warusi walikuwa tayari na NUKE kwenye hizo Submarine. Walipokuja kuambia ukweli, wakaanza kujikojolea.... Ahh, USA unapokuja kwenye Manowari na hasa hizi za kubeba ndege ndani, nakubaliana na wewe kuwa ni mtu pekee duniani.

USA vitu vyao aghali sana na naona ni ufisadi hufanyika hapa na hawa akina Martin/Boeng kwa kupandisha sana gharama.
Mami kwenye conventional weaponry USA iko juu bana. Haina mpinzani kabisa. Urusi imejitutumia ku-maintain parity lakini wapi...hamna kitu.
 
Mami, naona umekula Propaganda sana. Hata mambo ya Cosmos, USA walikuwa wanadhani ni wakali ila waliposhindwa kujenga Station ya angani wakati Warusi waliona heri wafe njaa na wafilisike ila washinde vita ya Cosmos, wakaweza kujenga na kuiweka kwa miaka mingi Station yao ya MIR.

Walipokuja kujenga hii ya Kimataifa, Mrusi ilibidi uzoefu wake utumike sana na Rocket zake zikawa ndiyo Trucks za kubeba mizigo kwenda kujenga hiyo Space Station.

Unapokuja kwenye Ndege, Warusi ni wazuri sana na hasa wanajua mno kucheza na Aerodynamics (mambo ya Coanda Effect). Pia Pilots wa Kirusi ni wakali kuzidi wa USA kwa sababu inabidi wawe hivyo kutokana na hali mbaya ya hewa ya Urusi. Sehemu kama Kamchatka, ni balaa tupu maana unatua kwenye Snow....

Kwenye ndege za kivita, USA walikuwa wanatisha kwenye hiyo midude kama B-2, B-52, Black bird nk ambazo nafikiri Warusi wao waliwekeza zaidi kwenye Makombora na si ndege za aina hiyo. Ila unavyokuja kwenye hizi ndege kama F-16, F-22 Raptor nk ukilinganisha na Sukhoi kama Su-27, Su-35/Mig 27, Mig 29 basi Mrusi alikuwa anakwenda ngoma droo na USA. Speed ya ndege karibu zote ni sawa. Silaha zake ni zilezile ila tu USA kama nilivyosema, Radar zake ni kali zaidi ya Warusi kama ambavyo hiyo video inasema. Sidhani kama ulisikiliza na kama ungelisikiliza, basi ungelielewa ninasema nini. Jamaa kaelezea uzuri na ubaya wa kila ndege na mwisho kakuachia wewe uamue nani mkali kati ya SU-35(Russia) vs F-22 Raptor (USA).

Mami wewe hujala propaganda?

Eniwei mimi bado naona USA wako juu sana kwenye mambo ya zana za kivita.

Na uwezo wa zana zao nadhani wote tumeshauona. Miaka ya hivi karibuni Marekani imepigana vita ambavyo kwa kiasi kikubwa imetumia air superiority yake kushinda.

Urusi hizo zana zao ziko untested kwenye battlefield. Na zile ambazo zimeshakuwa tested hazikufua dafu mbele ya USA.

USA iko juu bana. Halafu, hivi Urusi wana aircraft carriers ngapi na gani?

Hao Warusi walishindwa hata kuikoa submarine yao ya Kursk hadi walipopewa msaada.
 
Nafikiri ukisoma hapo juu, maswali yako nimeyajibu. Tatizo husomi Mami.

Kama kushindwa vita, wote mmeshachapwa sana tu. Ukianzia na Afghanistan, Somalia, Vietnam, Iran nk.

Mwisho wa siku, USA na Mrusi ni Washiriki wakubwa sana na wanatia watu mchecheto ili wanunue silaha zao. Wao hapa ni biashara tu kwani kama kuna mtu anadhani Mrusi watakuja kupigana na USA, basi anaota. Hivyo hizo silaha zitatumika huko kwengine ila si kwao.

USA kwa sababu ni SUPER POWER kiuchumi, kuna gharama zake. Na kubwa kuliko yote ni kuwa Big Brother duniani wa kutunza amani. Mrusi wakati ya Yeltsin walianguka sana kiuchumi ila kwa sasa Mshenzi Putin kashawarudisha kwenye mstari na ndiyo maana akina Sukhoi wameanza hadi kutengeneza ndege za biashara za abiria ambazo moja wapo ilikuwa ni hii iliyoanguka mwaka jana wakati wakirudi Russia kwa majaribio. Inaitwa Sukhoi Superjet 100 ambayo bei yake itakuwa chini sana na usalama wa hali ya juu. Cha kuchekesha ni washiriki wa hii ndege, utaona wengi tu ni kampuni za West.

800px-Aeroflot_Sukhoi_SuperJet_Osokin.jpg

Mami wewe hujala propaganda?

Eniwei mimi bado naona USA wako juu sana kwenye mambo ya zana za kivita.

Na uwezo wa zana zao nadhani wote tumeshauona. Miaka ya hivi karibuni Marekani imepigana vita ambavyo kwa kiasi kikubwa imetumia air superiority yake kushinda.

Urusi hizo zana zao ziko untested kwenye battlefield. Na zile ambazo zimeshakuwa tested hazikufua dafu mbele ya USA.

USA iko juu bana. Halafu, hivi Urusi wana aircraft carriers ngapi na gani?

Hao Warusi walishindwa hata kuikoa submarine yao ya Kursk hadi walipopewa msaada.
 
Hii ni kitu kipya Cha MURUSI, bado hakujaingia sokoni, na kwa sasa wanajiandaa kutengeneza kwa ajili ya Majeshi yao kabla hawajaanza kutengeneza Export Vesion
T%2B50.JPG


Sukhoi-T-50-PAK-FA-KnAAPO-2S.jpg
 
Haya yote si yanatengenezwa kumlenga mwanadamu?! Eeh Mungu utukunbuke sisi waja wako!
 
Back
Top Bottom