Silaha bora ya kutungulia Ndege/Makombora S-400 ya Russia

Silaha bora ya kutungulia Ndege/Makombora S-400 ya Russia

Tatizo lenu nyinyi mnataka kuleta mabishano ya ki Bavicha kwenye hii forum.
Nendeni mkasome kuhusu Cold War kati ya Russia na USA hapo ndipo mtaelewa historia ya dunia hii.
Zungumzia silaha za jeshi lenu sasa!

Ova
 
Tatizo lenu nyinyi mnataka kuleta mabishano ya ki Bavicha kwenye hii forum.
Nendeni mkasome kuhusu Cold War kati ya Russia na USA hapo ndipo mtaelewa historia ya dunia hii.
Kumbe wewe umeleta mipasho na vijembe vya ki-ccm???
 
Maneno miiiiingi!!!
Wenzao wanafanya kwa vitendo.
F-35 stealth bomber zinafanya mazoezi UK tayari kuungana na madege mengine huko pwani ya korea.

Warusi wakacheze Judo na wachina wakacheze taekwando au kung-fu

Mambo ya kibabe wawaachie wenye mbavu ie USA.
Lazima Usa ifyate mkia kwa mnorth korea wewe
 
Kwakuwa hujui usemalo mi ntakuacha tu,ila kama unataka elimu kuhusu mambo ya kivita basi weka wazi na mi siyosita kusema nijuacho.
Huko huwezi kunifundisha kwani hata Nuclear physics na Radar chuo kikuu Nimesoma
 
Kwakuwa hujui usemalo mi ntakuacha tu,ila kama unataka elimu kuhusu mambo ya kivita basi weka wazi na mi siyosita kusema nijuacho.

Achana na icho kident kitaishia kukutukana maana hakijui chochote
 
By conspiracy theories Pakistan anaweza but kwA vitendo waulize Hawa hapa
Iraq, Syria, Misri, Iran, and the rest Middle East au ni mzee wa kupokea matangopoli ya Putin..... eti anabom LA Kuinamisha sink France na UK sijuw putin saiv kahamia Lumumba?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]
 
Huko huwezi kunifundisha kwani hata Nuclear physics na Radar chuo kikuu Nimesoma
Kusoma kitu flani chuo hakukufanyi uwe bora au uelewa zaidi ya kila mtu katika jambo hilo ila inakisaidia tu kujia sehemu ndogo sana ya jambo hilo kwa kiwango flani.
Wahenga sio wajinga kwa kusema elimu haina mwisho.
So jitafakari na ukiona unaitaji elimu zaidi basi njoo kwangu nikujuze.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Kusoma kitu flani chuo hakukufanyi uwe bora au uelewa zaidi ya kila mtu katika jambo hilo ila inakisaidia tu kujia sehemu ndogo sana ya jambo hilo kwa kiwango flani.
Wahenga sio wajinga kwa kusema elimu haina mwisho.
So jitafakari na ukiona unaitaji elimu zaidi basi njoo kwangu nikujuze.
Usijali hapa tunaelmishana au sio
 
Mpaka sasa hakuna air defence kali kuizidi SM-3 ya mmarekani ambayo range yake ni 2500km wakati S400 ni 400km na hyo S500 itakua 600km. Hii SM-3 ni ya ushirikiano kati ya Japan na US SM-3 block IIB imefanyiwa majaribio mwaka huu mwez February au March kama sikosei. Na inauwezo wa kutungua kombora hata likiwa nje ya dunia. Speed yake ni Mach 15+.
Acheni uongo nyie
 
Mi ni mshamba. Naomba kujuzwa haya mabomu yanatumia technologia gani inayoyawezesha kuhit target kama ndege ambayo na yenyewe inakuwa kwenye movement au kulenga sehemu husika. Asanteni wataalamu kwa ufafanuzi
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Maneno miiiiingi!!!
Wenzao wanafanya kwa vitendo.
F-35 stealth bomber zinafanya mazoezi UK tayari kuungana na madege mengine huko pwani ya korea.

Warusi wakacheze Judo na wachina wakacheze taekwando au kung-fu

Mambo ya kibabe wawaachie wenye mbavu ie USA.
Wenzio washasepa siku nyingi, chezea mapanki wewe? Dogo kasema sitishiwi nyau! Marekani akageuza mimeli yake degree 180°! SAA hii keshatokomea kitambo!
 
Vipi mkuu hizo Jet zilizopo UK kuelekea Pwani ya Korea zimeishia wapi?
Stealth huwa hazionekani na adui hasa zinapokuwa kwenye mpango wa hujuma.
Huo ndio ukweli mchungu.
 
Wenzio washasepa siku nyingi, chezea mapanki wewe? Dogo kasema sitishiwi nyau! Marekani akageuza mimeli yake degree 180°! SAA hii keshatokomea kitambo!
Naamini hujui maana ya "stealthy"
Mode imechange na mnyoa kiduku ataishi pangoni mpaka atakapoenda kunyofolewa.
 
Makelele tu kila siku
vita sio mchezo wa mpira
kuwa kuna mesi na Ronald
 
Back
Top Bottom