Sikuwa na malengo naye, ila anataka nimuoe

Sikuwa na malengo naye, ila anataka nimuoe

Mkuu, pole kwa yaliyokukuta ila jitahidi kuisema kweli ya moyo wako bila kupepesa macha na hiyo ndo itakuokoa, utakapoanza kuingiza mambo ya kunyanyapaana hautatengeneza kitu. Ipo siku utakuja kujilaumu bure na kubaki ukijisemea 'ni bora ninge....... kuliko.....'
Shaulilo!
thanks for your advice
 
Halafu kuna kitu sikielewi na kinanichanganya sana

Nyie mabinti kila siku mnasema sisi tunawachezea kivipi kwa mfano?

Mbona na nyie mnatuchezeaga sana pale kwenye "koni" na sehemu kibao halafu ukitoka unasema nakuchezea....?
Sababu Mimi naburuliwa Mara mguu uko juu ya paaa.. Mara mwingine umeuweka sijui wapi huku wewe ni kupump tu kwa hiyo kama ni uwanjani we ni winga WA kulia na kushoto .. Wakati Mimi ni goli kipa .. ..

Golikipa na winga WA kushoto na kulia NANI anaujua sana uwanja .. Mwanamke kazi yake ni pale golin ni kukimbia kulia na kushoto akisubiria Mpira uingie ...
 
Muoe tu kwa sababu hakuna namna nyingine, ulibanjuka nae mara ya kwanza,ya pili,ya tatu,.................... mara ya mia hukuona,leo kuambiwa muoane unaanza kuleta za kuleta, tena hyo dada afanye kuhamia kabisaa tuone utafanyaje
Kinachoniudhi nikitafakar kwa kina jamaa wakati anakojoa utakuta anamwambia I love u.. Your so sweety ooh my my my.. Hapo binti ataachaje kujiona mke
 
Tatizo mlianza kwa kushiriki tendo la ndoa, ila sio kesi hope hujamkuta bikra wapo wengine walishamwacha na inavoonekana yeye shida yake ni ndoa tu sio kwamba kakupenda, chakufanya mwelekeze kwamba hauko tayari kuoa kwa sasa pia fanya mipango ya kuhama hiyo nyumba ili kukeep distance, ukiwa makazi mapya hakikisha unapunguza mawasiliano hasa kutembeleana ikiwezekana siku moja amkute huyo rafiki yake kwako afu mpotezee yeye kabisa.
 
Kinachoniudhi nikitafakar kwa kina jamaa wakati anakojoa utakuta anamwambia I love u.. Your so sweety ooh my my my.. Hapo binti ataachaje kujiona mke
Kiukweli kuna wakati hawa wenzetu wanakera sana,katoa naninhiii zakeee weeee leo kuambiwa ndoa anakuja kutaka ushaur hapa
 
Sababu Mimi naburuliwa Mara mguu uko juu ya paaa.. Mara mwingine umeuweka sijui wapi huku wewe ni kupump tu kwa hiyo kama ni uwanjani we ni winga WA kulia na kushoto .. Wakati Mimi ni goli kipa .. ..

Golikipa na winga WA kushoto na kulia NANI anaujua sana uwanja .. Mwanamke kazi yake ni pale golin ni kukimbia kulia na kushoto akisubiria Mpira uingie ...


Okay vipi kuhusu wale mabinti ambao ni kama mawinga maana hao makipa aka gogo wa kusubiria mashoot hua sipatani nao kabisa

Mtoto wa kike winga halafu akiwa hapo juu on top anachokifanya mbona utakoma mwanaume mzima full kuchezewa yaan usipokua imara au kibamia utaomba break mnatuchezea sana jamani basi tu tumeumbwa mateso kusingiziwa na kulaumiwa kila kitu
 
ilikiwa ni pombe ila baada ya hapo yeye mwwnyewe ndo akawa anajileta leta tena room kwangu na kunipikia hivyo ikawa haina budi wa kupika na kupakua pamoja
No brother hakuna mwanamke wa majaribio labda hawa wa barabarani so mzaha mzaha umetunga usaha mwanamke yoyote anaejitambua ana kazi yake huwezi kumtania hivyo.Pole sana kwani mwisho wa siku huyo mtu ni life partner wako inabidi uwe umempenda .
 
Sasa ndugu yangu mara ya1 ilikua mistake ya pombe kwanini ukaendlea kumlala binti wa watu kama huna mpango nae? Muwe mnakubaliana mapema kwamba nia yako ni kula na kusepa na sio kujenga kambi ili kupunguza mambo kama haya....

Inabidi utafute muda umueleze ukweli binti wawatu kwamba moyo wake haupo kwake na umpe madhara ya kuoa/kuolewa na mtu asiempenda.
 
Okay vipi kuhusu wale mabinti ambao ni kama mawinga maana hao makipa aka gogo wa kusubiria mashoot hua sipatani nao kabisa

Mtoto wa kike winga halafu akiwa hapo juu on top anachokifanya mbona utakoma mwanaume mzima full kuchezewa yaan usipokua imara au kibamia utaomba break mnatuchezea sana jamani basi tu tumeumbwa mateso kusingiziwa na kulaumiwa kila kitu
Ha ha ha basi pole mwee
 
Sasa ndugu yangu mara ya1 ilikua mistake ya pombe kwanini ukaendlea kumlala binti wa watu kama huna mpango nae? Muwe mnakubaliana mapema kwamba nia yako ni kula na kusepa na sio kujenga kambi ili kupunguza mambo kama haya....

Inabidi utafute muda umueleze ukweli binti wawatu kwamba moyo wake haupo kwake na umpe madhara ya kuoa/kuolewa na mtu asiempenda.
Khatari sana unakuta dada wa watu alikuwa anajituma na maufundi mengine kaazima kisha inakuja kuwa mambo ya kimweri.
 
We acha tu,kumpenda asiekupenda ni tatizo. Laiti kungekua na kitufe cha kuklick kuondoa hisia kwa yule asiekupenda
Pole dada yangu tatizo lipo pande zote sio sisi wala ninyi unaweza kukuta mke mzuri dume bazazi au mume mzuri anaangukia kwa nungayembe.Ingekuwa kama simu unaweza kutoa chip na ku delete all the bad memories ingekuwa sawa but hii chip ndani ya moyo hatuwezi kui delete.
 
ndio malengo yangu ilikuwa nikugonga tuu na siyo kuoa
watu wanasema kuwa siku hizi wanawake wanatafuta kuolewa sasa wewe ndugu yangu uliliingia chaka kwa nia yakupunguza stress za genye hayo ndo madhara yake chakufanya mwambie una mke ulimwacha kwenu kwa sasa anataka kuja kwa kuwa tuna watoto ninahitaji kuwa na nyumba yakutosha kabla wife hajaja natakiwa kuhama nipate nyumba kubwa ukimwambia hivyo atakuelewa
 
watu wanasema kuwa siku hizi wanawake wanatafuta kuolewa sasa wewe ndugu yangu uliliingia chaka kwa nia yakupunguza stress za genye hayo ndo madhara yake chakufanya mwambie una mke ulimwacha kwenu kwa sasa anataka kuja kwa kuwa tuna watoto ninahitaji kuwa na nyumba yakutosha kabla wife hajaja natakiwa kuhama nipate nyumba kubwa ukimwambia hivyo atakuelewa
ni ushauri mzuri na nitajumuisha vyote vizuri mlivyoniambia alafu nitavifanyia kazi
 
Sasa ndugu yangu mara ya1 ilikua mistake ya pombe kwanini ukaendlea kumlala binti wa watu kama huna mpango nae? Muwe mnakubaliana mapema kwamba nia yako ni kula na kusepa na sio kujenga kambi ili kupunguza mambo kama haya....

Inabidi utafute muda umueleze ukweli binti wawatu kwamba moyo wake haupo kwake na umpe madhara ya kuoa/kuolewa na mtu asiempenda.
aah! sasa mimi nilijua kuwa na yeye yuko na mimi kwa ajili ya starehe tuu.. kwa sababu hatukuwahi kuambiana maneno ya kimapenzi zaidi ya kuja room kunipikia, kunifulia nguo na kuKwichi Kwichi bhasssss
 
Back
Top Bottom