Sikuwa na malengo naye, ila anataka nimuoe

Sikuwa na malengo naye, ila anataka nimuoe

Si vema kuanzisha mahusiano kama hayo mara tu baada ya kuachana au kutendwa by whatever means. Ndio maana ndoa nyingi siku hizi hazidumu. Achana naye mueleze ukweli tu, kisha acha ngono hovyo hivyo. Hujasema kama ulitumia nanilihi muda wote huo...!! Je, status zenyu za vvu, gono, kaswende nk zipoje.? Bado hata hujajijenga unaendekeza vitu hivi akati unaishi single rum really..! Mtumishi wa umma embu tulia kwanza weka mambo sawa kisha yote utapata kiulaini
asante kwa ushauri
 
Usiogope siku izi kuna kuoa na kuishi na make we endelea kuishi nae sion sababu ya kukimbia
 
Back
Top Bottom