Sikulazimishi uwamini Ngoma iko ivi!!

moodykabwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
610
1,000
Hili naomba kila mwanajukwaa akae nalo mm Mgombea wangu na ninae muombea Kura ni FREDRICK MASOLWA

Lakini
Rais wa Tff ni
Wales Karia
Makamu Mtemi RAMAZANI
Katibu wa Tff ni Ally mayai


Nimemaliza
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,338
2,000
Ina maana Mayai ameomba nafasi ya ukatibu? Mbona kwa taratibu za FIFA katibu ni mwajiriwa na sio mgombea?
 

moodykabwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
610
1,000
Ina maana Mayai ameomba nafasi ya ukatibu? Mbona kwa taratibu za FIFA katibu ni mwajiriwa na sio mgombea?
Hatashinda na
Uchaguzi ukiisha kitatumika kigezo cha kuomba Ajira na yeye ataomba Na jina lake litatangazwa hilo kaka Uchaguzi umeshaisha watu wanaenda kukamilisha tu Ratiba!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom