Sikujua! Kumbe wanawake ni very complicated kiasi hiki?

Sikujua! Kumbe wanawake ni very complicated kiasi hiki?

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Posts
1,628
Reaction score
1,290
Dah! Ukitaka kuwajua lazima uchanganyikiwe kwa kweli!
Hatimaye kitabu cha kuwajua chaingia madukani!
 

Attachments

  • mwanamken.jpg
    mwanamken.jpg
    12.2 KB · Views: 412
Uwiiiii!
Mbavu zangu mie!
...
Ngoja feminist waje, kama hawatasema kinyume chake ni zaidi hilo litabu!
Si unajua tena mfa maji!
 
Thats not true!!!Ukiona mambo yanakuwa complicated then ujue there is something lacking or you are doing something wrong!!
 
Uwiiiii!
Mbavu zangu mie!
...
Ngoja feminist waje, kama hawatasema kinyume chake ni zaidi hilo litabu!
Si unajua tena mfa maji!
Halafu wewe nishakuweka kwenye darubini kuanzia sasa!!!:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
 
hicho kitabu mbona kukomoana!!!
hata usome bila kuelewa HAUMALIZI......!!!
 
Du yu made my day, eti hata some bila kuelewa hukimalizi. What if ukisoma in your life time, sema 70 years, huwezi kufika hata nusu kweli?

hicho kitabu mbona kukomoana!!!
hata usome bila kuelewa HAUMALIZI......!!!
 
Sisi wengine tunawafahamu sana wanawake, any way mwanaume asiye mfahamu mwanamke, na yeye pia hastahili kuishi na mwanamke. Sababu mwanamke huyo pia, hawezi kumfahamu huyo mwanaume ni binadamu au mnyama.
 
Kweli ni vigumu kuwajua kama kitabu chenyewe kiko hivyo
 
Du yu made my day, eti hata some bila kuelewa hukimalizi. What if ukisoma in your life time, sema 70 years, huwezi kufika hata nusu kweli?

aaah wapi.....!!!
labda usikariri unapoishia uwe unajifunulia tu! hadi mwisho!!!
 
Itabidi nikitafute,nijaribu kukisoma for the rest of my days on this planet, harafu nitakapoishia, I ll let you know

QUOTE=Godfrey Jackson;7552338]aaah wapi.....!!!
labda usikariri unapoishia uwe unajifunulia tu! hadi mwisho!!![/QUOTE]
 
...muuza mkaa/konda wa dala dala wana famililia zenye furaha (hawawachambui wake zao)...ila wasomi na wenye ajira za mihelea ndoa zipo matatani...mwanamke mpe mpe mpe hela hela...simu..gari we mpeeeee
 
Hakuna kiumbe mzuri kama mwanamke,tunaeleweka sana tu ila hamjataka(men) kutuelewa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom