Kwa nini ilikuwa ya mwisho mkuu malizia storyNakumbuka mara yangu ya kwanza na mwisho ilikuwa mwaka huu mwezi wa sita...
Siku hiyo nilikuwa nimpania demu fulani hivi chombo/kisu matata sana kitaani kwetu...
Alinisumbua sana wakati nakufukuzia ila kwa badae ndo akaja kunielewa na kupanga siku ya mgegedo...
ujawahi kunyonya koni?[emoji81][emoji81][emoji81][emoji81]mie nawaachia mafundi nsije tapika mpaka mapafu kinyaaa naona
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]ulikutana na papuchi deseaseaisee kuna papuchi sio za kuendea uvinza,Mara kwanza nilivimba mdomo wiki nzima,,shenzi kale katoto sijui kalikua bado hakajui kujisafisha vizuri,anyway mpaka leo sijaacha lakini
Bora bado ungekuwa nae ...sasa we mwenzako anapochomeka dushe we ndo unalamba huoni kuwa kama unanyonya dushe la msela wake indirectly...ptuuuu....Binafsi ilikuwa mwaka 2011,mpenzi niliyemzamia chumvini sijaachana nae as kusema kumwambia ila tumeloose mawasiliano tu kwa sababu ya distance ila kwa sasa kila mtu ana mpenz wake lakini tukionana tunakumbushia na mi bila hiyana nadeki bahari as if imepata dhoruba
Pole boss[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nililazimishwa ilibidi nikubali tu
Ulipiga deki moja matat nafikiri na kile kiradha chake cha chumvi chumvi
Pole boss[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]