Siku ya kwanza kuongea na mama mkwe kwenye simu

Siku ya kwanza kuongea na mama mkwe kwenye simu

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Nipeni mbinu wana JF wenzangu leo nina mtihani wa kuwasiliana na mama mkwe ili nijue hali ya mwanangu,

Mama wa mtoto amesafiri kidogo na mtoto amemuacha ukweni mara moja ila atarudi kesho kutwa tu,

Sasa leo nina mtihani wa kuwasiliana na mama mkwe nijue hali ya mtoto wangu pamoja na kumtumia hela kidogo ya matumizi,

Naanzaje sijui,

Huu ni mtihani kweli kweli

Nb:
Msiulize kwa nini nahofia ni kwamba huyu demu bado sijamtolea mahali wala kwenda kwao kujitambulisha ila baadhi ya ndugu zake wananijua kwa sababu tu nimezaa nae.
 
mbona haina shida ....kwani hamkuwahi kuonana hata kama wew mpigie msalimie za huko.mnaendeleaje unaongea na baba fulani hapa fulan hajambo....nitakutumia pesa ya matumizi mama iwasaidie n mtoto...najipanga tutakuja kusalimia huko hata huna mpango ...!!
 
mbona haina shida ....kwani hamkuwahi kuonana hata kama wew mpigie msalimie za huko.mnaendeleaje unaongea na baba fulani hapa fulan hajambo....nitakutumia pesa ya matumizi mama iwasaidie n mtoto...najipanga tutakuja kusalimia huko hata huna mpango ...!!
Hakika hii inafaa kufatwa asante sana mkuu
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
We utakuwa mama mkwe kauzu kuliko mama wakwe wote tanzania
Wakwe zangu wana shida mkwe enzi zangu nilikuwa mdangaji kwa hiyo pesa huwa hainipiti
 
Mtumie pesa tu...atapiga unamwambia shida yako.. Mwenyewe atampa mtoto simu
 
Mtumie pesa tu...atapiga unamwambia shida yako.. Mwenyewe atampa mtoto simu
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Baby unamawazo mazuri
 
Nipeni mbinu wana JF wenzangu leo nina mtihani wa kuwasiliana na mama mkwe ili nijue hali ya mwanangu,

Mama wa mtoto amesafiri kidogo na mtoto amemuacha ukweni mara moja ila atarudi kesho kutwa tu,

Sasa leo nina mtihani wa kuwasiliana na mama mkwe nijue hali ya mtoto wangu pamoja na kumtumia hela kidogo ya matumizi,

Naanzaje sijui,

Huu ni mtihani kweli kweli

Nb:
Msiulize kwa nini nahofia ni kwamba huyu demu bado sijamtolea mahali wala kwenda kwao kujitambulisha ila baadhi ya ndugu zake wananijua kwa sababu tu nimezaa nae.
Tuma hela kwanza maongoz yatakuja wenyewe
 
Back
Top Bottom