Siku ya habari ya daudi mwangosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya habari ya daudi mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by we gule, Sep 11, 2012.

  1. we gule

    we gule Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanahabari wenzangu nakuja na pendekezo siku ya tarehe 2.9 ya kila mwaka iwe ni kumbukumbu ya marehemu DAVID MWANGOSI yaani SIKU YA HABARI YA DAVID MWANGOSI kwa siku hiyo waandishi wa habari kufanya yafuatayo:
    1.Tafakari ya changamoto zinazo wakabili waandishi wa habari Tanzania.
    2.Mafanikio yaliyofikiwa.
    3.Nini kifanyike kuondoa changamoto zilizo jitokeza.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    naunga mkono kwa asilimia 100% hoja hii
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi naongezea kuwa ndiyo iwe siku ya utetezi wa haki kwa watanzania wote. Kwani marehemu Daudi Mwangosi alikufa akitetea haki ya kupata habari kwa watanzania na ulimwengu mzima.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nisingefikiria kuweka siku nyingine ya wanahabari wakati ipo siku hiyo tayari ambayo inaadhimishwa iwe ya kitaifa au kimataifa. Siku kama hizo zimewekwa kwa ajili ya mengi ikiwemo kuwakumbuka wahanga wa habari nchini na duniani. Kma kila tukio, madaktari nao wataweka siku yao, basi utitiri huo utachosha.
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,849
    Likes Received: 3,979
    Trophy Points: 280
    Iwe siku ya kukumbuka na kulaani UKATILI WA VYOMBO VYA USALAMA DHIDI YA UBINADAMU NA USHINDI DHIDI YA UONGO NA PROPAGANDA CHAFU.

    Ni tukio la kikatili, la aibu, lililotendeka mchana kweupe, huku kiongozi mkuu wa polisi (RPC) akishuhudia na hivyo kulibariki. Serikali ya CCM kupitia viongozi na vyombo vyake (maofisa wa polisi, waziri, msajili wa vyama, makada wa chama, TBC, n.k.) vya ngazi mbali mbali wakazusha uongo wao kama walivyozoea lakini kwa
    damu ya Mwangosi ushindi ukapatikana na kila mtanzania kufumbuliwa macho.

    Naunga mkono hoja - SAY NO TO LIES!
     
Loading...