Siku Vijana Watakapowageuka CHADEMA. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Vijana Watakapowageuka CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leroy, May 28, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Nimekuwa mtu ninayepinga ukuaji wa umaarufu na kukubalka kwa chadema kutokana na udhaifu wa chama tawala.

    Nimekuwa nikijaribu kuishawishi chadema kuwashawishi vijana hata kama chama tawala kitatekeleza matakwa na matarajio ya watanzania kupitia uenezi wa sera na mwelekeo.

    Ninawaza siku Vijana wa kitanzania watakapowageuka chadema na viongozi wake.
     
  2. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni mawazo yako, ila Vijana wanajua jema na baya.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utasubiri saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaa
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ITAKUWA KAMA VIJANA WALIVYOMGEUKA KIKWETE NA CHAMA CHAKE MKUU USIJALI HILO! Ly
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Hapo kwenye nyekundu WENGI NI WAFUATA MKUMBO, wakighafilika kutokana na madhila yaliyoletwa na ccm pasi kujua hata mwelekeo na katba ya chadema
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,536
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Utabiri na uhalisia ni vitu viwili tofauti
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli Saa nyingine watu wanaandika ***** kwenye Jukwaa la Siasa; Kwanza haujafanya Uchunguzi, haujawapigisha kura

    Kwanini unaongelea hayo? Inasikitisha sana, yaani hauna cha kuongelea Mpaka Unaandika yasiyofaa?

    This forum one day will fail not because of network it is because of us writing bogus news
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60

    Hapo pekundu hukutakiwa kupaweka.
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60

    1. Ulitaka niongelee yapi? Au unanifundisha cha kuongea?
    2. Inasikitisha au inahamasisha jitihada zaidi?
    3. Hayafai kwa nini?
    4. Define why this you think (may be b'se of your dwarf mind) is a bogus news.
     
  10. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Sijatabiri, this is my dream (ndoto).
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    2wageuke cdm vp,hatukuelewi.labda ccm wawanunulie TOYO kila kijana hapa nchini.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    utangoja sana,tena sana...,bye,bye CCM
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mkuu leroy kuna hoja ya msingi hapa.

    Vijana huwa wana mategemeo makubwa. Kumbukumbu zinaonyesha kwamba vijana walikuwa wakishangilia sana wakati Rais JK anaingia madarakani. Walimpigia kura wakidhani sasa ni wakati wa vijana kutesa, waliona vijiwe sasa kwaheri wanaenda kupata wote kazi njema zinazolipa huko maofisini.

    JK alianza kwa kutembelea wizara na kuna muda alikuwa anatembea toka wizara moja kwenda nyingine akiwa analakiwa kwa nderemo na vifijo vya vijana waliokuwa wakijipanga kumuona mkombozi wao. Baada ya kuona matokeo si sawa na matarajio yao basi wamejikita CDM wakitegemea hali bora toka huko.

    Hakika CDM ina vijana kila kona na wote wanaitimbulia macho CDM iingie ikulu iwaokoe na hali duni. Hivyo CDM kama hawatafikia matarajio ya vijana basi vijana hao hao ndio watawageuka tena na kutafuta mbadala. CDM inabidi ijipange kutekeleza matarajio ya vijana
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Utamaliza LINI kuendelea kuwazia Maendeleo ya CHADEMA kwa jicho la uchoyo hivo mkuu???
     
  15. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Msiwageuke, bali wasikilizeni kwa mashaka.
     
  16. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Unaongea kwa mamlaka yapi?
     
  17. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    1. Wakati mwingine mategemeo haya hujengwa na peer pressure.
    2. Who can assure us of this, labda kama tumeamua kuwa Wajinga wa kuamini kila kitu.
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,758
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huna hoja. Hayo ni mawazo ya kigambagamba.Vijana waigeuke CHDM ili waende wapi?. CCM? Ndoto za mchana.
     
  19. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Wasiende kokote, kuigeuka kumaanishe maboresho na ufanisi zaidi wa CHADEMA.
     
  20. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,876
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Siku Vijana watakapo wageuka CDM, CDM itakuwa IKULU na CCM kitakuwa chama kikuu cha UPINZANI na hiyo ndiyo demokrasia.
     
Loading...