Siku upinzani ukikomaa vijijini CCM itakufa kabisa.

Siku upinzani ukikomaa vijijini CCM itakufa kabisa.

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Hili linadhihirulishwa na majiji karibu yote kuongozwa na upinzani. Kasoro ni mwanza tu, upinzani mwaka huu wamepoteza moja la Mwanza wakaaongeza mawili yaani Tanga na Dar.
 
uku sahihi,tuko uku bush tunajipanga na uchaguzi wa s/mitaa mwaka 2019/2020!
 
Lkn ndoivo ccm inaongoza nchi nzima, mjini na vijijini. Kajipangeni upyaaaa 2030 labda
 
Upinzani wasirudie ujinga wa kusimamisha Mgombea Urais anaetuhumiwa kwa Ufisadi
 
Hili linadhihirulishwa na majiji karibu yote kuongozwa na upinzani. Kasoro ni mwanza tu, upinzani mwaka huu wamepoteza moja la Mwanza wakaaongeza mawili yaani Tanga na Dar.

Watawala hasa wa Africa hutumia mtaji mkubwa wa UJINGA & UMASKINI wa watu hasa vijijini. Vijijini asilimia kubwa elimu ni ile ya UPE na umaskini wa hali huko ndiko ilikotamalaki.

Kwenda vijijini kunahitaji raslimali fedha na hilo ni tatizo kubwa kwa vyama vingi vya UPINZANI
 
MIKOA KAMA TABORA, DODOMA PWANI LINDI WAKO NYUMA kimaendeleo ukilinganisha na mbeya,kilimanjaro nk, WALITUMIA SUMU KALI YANI CCM weka mbali na maendeleo
 
Hili linadhihirulishwa na majiji karibu yote kuongozwa na upinzani. Kasoro ni mwanza tu, upinzani mwaka huu wamepoteza moja la Mwanza wakaaongeza mawili yaani Tanga na Dar.

Umaskini wa wa tz ni mtaji wa ccm ndo mikoa ambayo watu wake wengi maskini tena wanaoishi chini ya dola moja kwa siku. Mfano dodoma hata nyumba tembe na sijui shughuli za kiuchumi ni zipi.
 
Upinzani upi unaousemea wewe..? Huu huu wa Lowasa, Sumaye, Kingunge, Mshenga Gwajima, Mgeja..?
 
Siku katiba itakapobadilishwa na kuwa na tume huru ya uchaguzi CCM itakufa kabisa!!!!!
 
Sioni upinzani wa kusimama 2020 au miaka ya hivi karibuni. Hasa kama tutaendelea kushikilia vitu visivyo vya msingi.

Magu akikaza miaka 5 hii Upinzania utafufuka miaka 10 ya rais ajaye na hiyo 2035 au 2045
 
ccm huwa awashindi wanachofanya ni kuiba kura hasa kule ambapo awana uwezo wa kulinda kura ndio maana mikoa ya watu wenye uwezo wa kulinda kura hawachomoi
 
Sioni upinzani wa kusimama 2020 au miaka ya hivi karibuni. Hasa kama tutaendelea kushikilia vitu visivyo vya msingi.

Magu akikaza miaka 5 hii Upinzania utafufuka miaka 10 ya rais ajaye na hiyo 2035 au 2045

Utakuwa unaandika kutokea Choo cha bar
 
Back
Top Bottom