Siku upinzani ukikomaa vijijini CCM itakufa kabisa.

Siku upinzani ukikomaa vijijini CCM itakufa kabisa.

Na mwaka huu walikuwa pabaya sana wakashindwa maeneo mengine. Ila kama hawatakuwa na kashikashi 2020, tutalajie kilio. Cha msingi ni kujipanga sana.
ccm huwa awashindi wanachofanya ni kuiba kura hasa kule ambapo awana uwezo wa kulinda kura ndio maana mikoa ya watu wenye uwezo wa kulinda kura hawachomoi
 
asilimia kubwa ya watz, vijijini na mijijini bado wanaimani na mwl. nyerere ambae mpaka leo anaongoza taifa letu. kwani huwa humsikii akitutaka tuchague viongozi wa aina gani? huko vijijini ndo wanamsikia na kumwamini sana. kwa hiyo suala si kukomaa upinzani vijijini ili ccm ing'oke, bali mnawauzia watu wa aina gani ili wawe viongozi wao. mnawapelekea fisadi mnafikiri watamnunua. vijijini wanajitambua, wanatambua walaghai, wadini, wakanda, mafisadi, ving'ang'nizi wa kwenda ikulu, wanaotumia pesa kuitafuta ikulu, walionunuliwa na matajiri n.k. mkienda kinyume na haya ni ndoto kuing'oa ccm hasa vijijini.
 
Ujinga na umasikini ndo mtaji wao mf. Mtu anakwambie ukichagua upinzani vita itatokea je hiyo ni akili
 
Siku katiba itakapobadilishwa na kuwa na tume huru ya uchaguzi CCM itakufa kabisa!!!!!

Kwahiyo mnasubiri siku ikiwa hivyo? na kwenu katiba si kwa ajiri ya wananchi ila iwasaidie nyie kuingia Ikulu kirahisi, kwa akiri hizi za mandazi sioni haja ya katiba mpya mpaka 2050
 
Ukawa bwana, yaan bado kabisa hawajaamin kuwa lowassa ndio kawaangusha
 
Mbona wabunge wa upinzani wengi ni wa vijijini?
Au bichwa yenu aifanyi kazi ya kufikiri?
 
Kwahiyo mnasubiri siku ikiwa hivyo? na kwenu katiba si kwa ajiri ya wananchi ila iwasaidie nyie kuingia Ikulu kirahisi, kwa akiri hizi za mandazi sioni haja ya katiba mpya mpaka 2050
Siwezi kulimbana na mtu kama wewe kwa kuwa unaonekana hujui hata maudhui ya Katiba!! Katiba ni kila kitu katika sheria za nchi!!
 
Kwahiyo mnasubiri siku ikiwa hivyo? na kwenu katiba si kwa ajiri ya wananchi ila iwasaidie nyie kuingia Ikulu kirahisi, kwa akiri hizi za mandazi sioni haja ya katiba mpya mpaka 2050
Mara nyingi hua naona akili zako ni kama za maji taka! Yaani we huoni ni vipi hapa mtu anamaanisha? Katiba mpya ikibatikana tunakua na tume huru ya uchaguzi, CCM hawatakua na nguvu ya kutumia rasirimali za Taifa kwenye kampeni zao, hawataweza kutumia vyombo vya dola kuwakandamiza wapinzani, hawatajichagulia viongozi wa taasisi za umma, hawatachagua wakuu wa mikoa,wilaya wala wakurugenzi wake.
Kwa katiba hii unataka upinzani ujipangeje? Inawezekana umri wako hauendani na ufikiriacho.
 
Kwahiyo mnasubiri siku ikiwa hivyo? na kwenu katiba si kwa ajiri ya wananchi ila iwasaidie nyie kuingia Ikulu kirahisi, kwa akiri hizi za mandazi sioni haja a katiba mpya mpaka 2050

Wanataka tume huru ya uchaguzi ndiyo cha muhimu kwao hayo.mengine ya wananchi hawayaongelei sana. Tume ikiwa huru jinsi wenyewe wanavyofikiria watamuonga m/kiti wa tume awatangaze marais. Na hivi sasa hivi wana majambazi ya kiuchumi RA, Tanil, na lowassa basi watafanikiwa
 
Mara nyingi hua naona akili zako ni kama za maji taka! Yaani we huoni ni vipi hapa mtu anamaanisha? Katiba mpya ikibatikana tunakua na tume huru ya uchaguzi, CCM hawatakua na nguvu ya kutumia rasirimali za Taifa kwenye kampeni zao, hawataweza kutumia vyombo vya dola kuwakandamiza wapinzani, hawatajichagulia viongozi wa taasisi za umma, hawatachagua wakuu wa mikoa,wilaya wala wakurugenzi wake.
Kwa katiba hii unataka upinzani ujipangeje? Inawezekana umri wako hauendani na ufikiriacho.

Mjipange kwa hoja makini (mfano kama hoja ya ufisadi umeonana jinsi magufuli alipogisa hilo eneo umaarufu wake na.kukubalika kwake kumeongezeka zaidi hata kwa wale waliokua na wasiwasi nae), mjipange kutokua reactionary yaani Wazee wa kusubiri matukio na siyo kuleta alternatives solutions kwenye serikali, mjipange kuvutia watu makinibtoka CCM kwa kua CCM bado ina.hazina kubwa ya watu makini jaribuni kuwachukua hao wajenge upinzani zaidi kuliko mtu kama lowassa au sumaye na mkiweza kumfukuza mbowe itakua vizuri itawaraisihsia kuvutia watu makini kuhamia cdm Mfano jaji warrioba ndiyo haswa angefaa kugombabia kwa ticket ya ukawa huyu hata mm ningempigia kura lakini mtu makini kama warrioba aliona hawezi kufanya kazi na mbowe ambaye ni mtu asiye makini na.mission town. Na Muache Kula hela makao makuu nyie cream ya wachaga cdm ubinfasi umewazidi huku matawi yanapata shida.

Haya ni mafupi tu jipangeni upya kwani hata na katiba hii hii mafuriko yangekua ni ya kweli mngeshinda hamna wa kucheza na.nguvu ya umma. Hamna imaya itakayoweza zuia mafuriko halisi tena ukichukulia Tz hata baba wa taifa alishaendorse. CCM kushindwa kama wqsipoweza kuleta mabadiliko, na jwtz ni popular army liko kwa ajili ya wananchi na.siyo CCM.
 
Mkubwa tulioko Vijijini tunajitambua hatudanganyiki na hao wachumia tumbo
 
Back
Top Bottom