Siku si nyingi kuna Mh. fulani ataita waandishi kukanusha alichosema


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,732
Likes
64,594
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,732 64,594 280
Kuna mh. mmoja ameibuka na ya mwaka na huenda hakupata hata ushauri wa walio chini yake. Mh. huyu amekabidhiwa eneo fulani la kiuongozi ila nadhani hafai kabisa na ni bora akaondolewa mapema.

Huyu bwana anaweza kuita waandshi wa habari na kusema ameeleweka vibaya au jambo hili linapotoshwa kwa makusudi.

Pia anaweza hata kuagizwa na wakubwa wake akanushe kama hakutumwa na wao.

Anaweza pia kutoa press release ili kuepuka maswali ya waandishi.

Subirini.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,655
Likes
47,287
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,655 47,287 280
Walimu kupanda daladala bure.
Ombaomba kukamatwa na kurudishwa mikoani.
Machangudoa wote kukamatwa na kupelekwa mahakamani.
Mashoga wote kukamatwa na wanaowafollow kwenye mitandaoni pia kukamatwa.
Shisha ni marufuku jijini dar.
Msako wa majobless wote nyumba kwa nyumba dar nzima na watakaopinga kufunguliwa kesi za jinai.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,525
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,525 280
Sena ni Makonda tuu. Bahati mbaya kesha weka mpaka kwenye page yake ya facebook.
Kichekesho eti hata page yake kaanza kujitambulisha kama RC
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Hii ni nchi ya kutamka na kukanusha.
Leo unasema Lowassa ni fisadi kesho unakanusha.
Leo unasema tunaenda Dodoma kuizuia CCM kesho unakanusha.
Leo unasema alipo Tulia mimi sitakuwepo kesho unakuwepo.
Leo unasema pesa hizi si sahihi kutengenezea madawati kesho unajumuika kuyapokea.
 
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
982
Likes
1,039
Points
180
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
982 1,039 180
Viongozi wengine ni bure kabisa. Sehemu kubwa ya uongozi ni kutafuta au facilitate solutions za shida za wananchi. Huyu yeye kazi yake ni kutunisha misuli au kuja na unreasonable and unworkable solutions.
Mkuu huyu shida anatafuta sifa. Firikia kati ya yale yote alikwashatangaza kuna lillilofanikiwa?
Ni Mkuu wa Mkoa mwenye kutoa matamko. Hapo kichwa zero tu hakuna kitu hapo. Siyo innovative hata kidogo.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,732
Likes
64,594
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,732 64,594 280
@Mr
Kuna mh. mmoja ameibuka na ya mwaka na huenda hakupata hata ushauri wa walio chini yake. Mh. huyu amekabidhiwa eneo fulani la kiuongozi ila nadhani hafai kabisa na ni bora akaondolewa mapema.

Huyu bwana anaweza kuita waandshi wa habari na kusema ameeleweka vibaya au jambo hili linapotoshwa kwa makusudi.

Pia anaweza hata kuagizwa na wakubwa wake akanushe kama hakutumwa na wao.

Anaweza pia kutoa press release ili kuepuka maswali ya waandishi.

Subirini.
mr gentleman
 

Forum statistics

Threads 1,235,809
Members 474,742
Posts 29,236,731