Siku nilioponea tundu la sindano kuukwaa

Siku nilioponea tundu la sindano kuukwaa

Mkuu, me nataka kufahamu kuhusu hv vipemo vya UK vonakuwa na IPI mechanism take ya kazi na ofanisi pia maana nasikiaga tu vipplimo na MTU anaweza kuwa navyo hata home..
Nasubiri majibu
ni makosa kisheria
 
[emoji3][emoji3]sasa demu alizuga kunililia huku akidai ni muongo
Mtakuja kuuwana hivi hivi... kama humuamini partner wako ni bora wote kwa pamoja mkashauriana na kukubaliana kwenda kwenye kituo cha afya ku-check afya zenu. Sio kupimana kienyeji huko room mnapokutana. Ila kama unajipima wewe mwenyewe sawa tu unaweza kuwa na hivyo vipimo.
 
Back
Top Bottom