Traxtion
JF-Expert Member
- Dec 10, 2021
- 7,913
- 16,240
Kiukweli licha ya kuwa kuna makazi mengi duni Tanzania lakini sikuhizi watu wanajenga nyumba standard na nyumba nzuri
Kwenye miji yetu yenye mazingira ya uswazi utagundua kuwa uswazi huo ulijengwa miaka mingi iliyopita, ila ukisikia kuna mtaa wowote mpya unajengwa, basi lazima utakuta nyumba nzuri za kuridhisha.
Sio lazima ziwe mansions kama za Mbweni lakini zinakuwa nzuri, sio lazima ziwe ghorofa ila zinakuwa standard, shida moja tu unakuta bado mpangilio sio mzuri
Ndio maana huwa natamani maeneo ya uswazi yangebomolewa yote na kujengwa apartments badala yake halafu maeneo mengine wawe wanapima viwanja waache Watanzania wajenge nyumba nzuri maana sikuhizi wanaojenga nyumba kama za uswazi ni wachache sana
Leo nimeenda Iwambi na Maziwa, hii mitaa yote miwili ipo ndani ya kata ya Iyunga na ni miongoni mwa mitaa mipya inayojengwa kwa kasi hapa Mbeya. Ukiangalia nyumba zinazojengwa ni standard
Mfano angalia baadhi za nyumba nilizopiga picha leo, nyingi zipo vizuri na nyingine bado zinajengwa.
Ili kupata picha ya karibu picha nyingi nimepiga kwa kuzoom 2×
Kwenye miji yetu yenye mazingira ya uswazi utagundua kuwa uswazi huo ulijengwa miaka mingi iliyopita, ila ukisikia kuna mtaa wowote mpya unajengwa, basi lazima utakuta nyumba nzuri za kuridhisha.
Sio lazima ziwe mansions kama za Mbweni lakini zinakuwa nzuri, sio lazima ziwe ghorofa ila zinakuwa standard, shida moja tu unakuta bado mpangilio sio mzuri
Ndio maana huwa natamani maeneo ya uswazi yangebomolewa yote na kujengwa apartments badala yake halafu maeneo mengine wawe wanapima viwanja waache Watanzania wajenge nyumba nzuri maana sikuhizi wanaojenga nyumba kama za uswazi ni wachache sana
Leo nimeenda Iwambi na Maziwa, hii mitaa yote miwili ipo ndani ya kata ya Iyunga na ni miongoni mwa mitaa mipya inayojengwa kwa kasi hapa Mbeya. Ukiangalia nyumba zinazojengwa ni standard
Mfano angalia baadhi za nyumba nilizopiga picha leo, nyingi zipo vizuri na nyingine bado zinajengwa.
Ili kupata picha ya karibu picha nyingi nimepiga kwa kuzoom 2×