Siku hizi wanakuja hadi nyumbani.

Siku hizi wanakuja hadi nyumbani.

Mkuu kuna class mbali mbali, choka mbaya, watu wazima, vitoto na watu wa kila aina so uwanja ni mpana kupata saiz yako.

Class zinajulikana tatizo hata ukipungukiwa 100 mpaka mubishane afadhali bukoba ukiwa mteja wao yaani kwa week hata mara tatu maana long round huwa wanaruhusu ijumaa na jumamosi tu jumapili hakuna long round
 
Nimejaribu kusoma nimeshindwa kuelewa una maanisha nini hasa..?????
 
Weka picha!
Hii Hapa

9930a4a2d7c7f1b541f2b033fce218a9.jpg
8d0449dc2bbebb33948138bf61e9e23b.jpg
 
Hawa watu siku hizi haina haja ya kuwafata bar, kambi ya fisi, shivas au club.
Unachopaswa ni kuingia pages au magroup ya facebook ya mapenzi utawapata.
Jiunge na group la haya mambo whatsapp nakuhakikishia kwa pesa zako unajilia upendavyo na unafatwa.

Badoo pia wamo ni wewe tuu, simu yako na pesa basi.

Instagram siku hizi ndio habari ya mjini kwanza kule unapata uwanja mpana zaidi maana kule wanajiachia vilivyo ikizingatiwa kila muuzaji anajitahidi kuboresha bidhaa yako so lazima ajitangaze vizuri kwa wateja wake. Wafanya biashara wa kike hasa wanaouza nguo za kiume wanatoa huduma mbili.
Ukiagiza kitu na delivery unafanyiwa hata kama umeagiza shati moja unaletewa hadi nyumbani kwako na mengine yanaendelea.
Ila kuwa mjanja usije kuliwa pesa yako! usimtumie pesa we mwambie akuletee au umfate yeye na ukienda huko kwa namna walivyovyaa nguo za kimitego we unaendelea kushushia maneno yako matamu sio mpaka uitwe.

Mimi haya mambo nimejifunza leo baada ya kuona magroup ya hayo mambo insta unajiunga baada ya kulipa 2,000 5,000 10,000 nakuendelea.
Kwa kweli nimeshangaa sana hii biashara. Kwa wale madomo zege na wapenda vya kimya kimya natamani mmepata chenu sasa.
Ujasiria mali ni jambo la muhimu sana kwa mtanzania.

Ukienda hii mitandao we taja yale majina maarufu ya haya mambo pamoja na viungo vyenyewe page zitapukutika tuu kisha follow au like.


MWISHO:
Ukimwi upo huko hukosi ukimwi kwani wanaofanya hayo mambo ni waliokata tamaa na maisha so wanatumia miili yao kujiingizia kipato.

Wake za watu na watu maarufu hapa bongo wapo huko.

NIMESTAAJABU SANA ILA NDIO DUNIA YETU.
.......ni vizurii kwa wanaume wasio na wapenzi...hiii ina wasaidia....pia ina punguza matendo maovu kama ubakati wa watoto wadogo na wanafunzi...pia upigaji punyeto..........wanaume yatumieni haya magroup vizuriii
 
Back
Top Bottom