Siku hizi ukiomba pesa unajibiwa "njoo uchukue"

Siku hizi ukiomba pesa unajibiwa "njoo uchukue"

Siku hizi mitandao haiaminiki unaweza kutuma laki ikafika 60,000. Hivyo tunapotaka mujr kuchukua ni kwa uaslama wa pesa ulioiomba.

Wadukuzi wa mitandao wamechachamaa, na ukijumlisha hali ngumu ya sasa ndio maana tunataka muje kuchukua wenyewe.

Kwani wewe kuja kuchukua pesa unaona ugumu gani?.
hivyo visingizio tu bwana we, we tuma tu na itafika yote bila tatizo.
 
Hivi lakini na hawa akina dada kwa nini mnakua omba omba sana?? Kwani ukishatongozwa ni kwamba umepata sehem ya kuvuna, hebu tafuteni kazi mfanye! Omba basi hata mtaji ujishughulishe na ujasiriamali! Utamkuta mwanamke mtu mzima anaomba bk5 ya pedi...aibuuu!!!
 
Atoto njoo uchukue fedha gheto kama sh 200000 hivi,njoo saa mbili usiku.
 
mleta mada nadhani ushaelewa dhamira ya wanaume akishakwambia ukachukue...
japo inakera ila una hiari yako kufata au kuvunga...
na ukivunga kama ni wanaume wa Dar , wanawake wenzio wasiojali kufata hela hata mkuranga watazifata....
.
sasa hapo chagua moja ...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahahaha bongeeeee la bonus

Mwee wewe nenda tu kazifate, unaogopa nini sasa? Au unahofia utazilipia hela kabla ya kukabidhiwa teh? Daddy angu hana tabia hiyo kabisa, kuwa tu na amani kafate mzigo wako
Wewe hujawahi ambiwa uzifuate gheto sista?
 
Back
Top Bottom