Siku akikubali natangaza ndoa/ nipeni maarifa

Siku akikubali natangaza ndoa/ nipeni maarifa

Unafeli wapi brother
tapatalk_1574772847428.jpeg
 
Muombe mtoke out, then mpeleke sehemu nzuri ambayo hata yy akifika tu mazingira ya hiyo sehemu yamvutie halafu mjue kidogo(historia yake, ndugu zake n.k)
Ukimaliza hapo sasa mfungukie ya moyoni mpaka yaishe,, wakati mnazungumza agiza na misosi ya maana ale ashibe. Usilazimishe akupe jibu siku hyo hyo mpe muda, usiache kumjulia hali kila siku na vizawadi vya hapa na pale.
Ukiwaonyesha upendo wa agape hawa viumbe utaumia tu. Kikubwa aende nae jinsi anavoenda yeye asiwe na shauku nae sana
 
Ety sijui namtumia kazi gani [emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Mkuu achana na wanachuo watakuchosha bure, kama anampango wa kusoma miaka mitano utamsubir hadi 2024 bila kutafuta demu mwingine???
Alafu demu ambae hajawa hata na utayar bado, unawezaje kuwaza ndoa!!!
Mademu wapo, ila material ninayoyataka ni aina yake ndio maana najaribu bahati yangu.
 
Watu Kama nyie Mungu anawatamani Sana, kwaiyo mtoto was watu unataka kumuangusha kiimani?

Born again na wewe wapi na wapi?
Kwanza wao kiimani hawaruhusiwi kuwa na maboy friends. Sasa ww kabinti kako first year hata hakajajua mazingira ya chuo, ndo unakaingizia hizo mishe?

Au na wewe upo first year?

Muombe Mungu akupe mwanamke, maana inaonekana umeeka vigezo vyako ndo maana unaumizwa,. Vigezo hivo vinakusababisha umpate mwanamke unayempenda Sana Huku yeye angali hakupendi.

Mwanamke wa hatafutwi kwa tochi.
May be. Who knows, Kila la kheri kwenye safari yako ya ndoa, lkn na ww Kama upo first year au second year, basi nakushauri uachane naye tu, maana mtaishia kwenye uasherati tu, na ndoa iyeyuke.

may be let me try, familia yake ni BORN AGAIN MUNGU KWANZA.
 
Honesty is the key to any relationship. If you can fake it, you're in!
- Anonymous

😎😎😎😎😎😎😎
 
Ngoja nikuambie mwenzako nimepata mzungu ni captain wa jeshi la marine wako siria for keeping peace make mission yaani acha tu ............ continua
 
Mshuaa jiongeze sana Asee
Ujuvii na takwimu zisizo rasmi..
Demu wa mwaka wa kwanza bado sana, ajui vingi na aoni fursa nyingi...
Akifika mwaka wa tatu akisema ivoo ujue huyo ndo wife material..
Nikija kwenye ile mada ya kula demu kimasihala nakuta visa kama vyako mkuu
Ngoja apitie mitihani ya chuo kwanza ndo ukuje uku useme ni wife material ..
Ma lectures awajaanza kumuona ...
Member wa group discussion za mchana na usiku bado apoo ...
Mzeiyaaa mda bado wa kuitwa wife material....
Utajeruhiwa vibaya zaidi ya awali ,be humble ,watch,observe and wait first
 
Achukue huu ushauri utamsaidia, First year Hana tofauti na mtoto wa form Six, au visichana vya certificate,
anaweza kukukubalia leo, but after days akishaelewa dunia ya mahusiano, utalizwa Sana
Mshuaa jiongeze sana Asee
Ujuvii na takwimu zisizo rasmi..
Demu wa mwaka wa kwanza bado sana, ajui vingi na aoni fursa nyingi...
Akifika mwaka wa tatu akisema ivoo ujue huyo ndo wife material..
Nikija kwenye ile mada ya kula demu kimasihala nakuta visa kama vyako mkuu
Ngoja apitie mitihani ya chuo kwanza ndo ukuje uku useme ni wife material ..
Ma lectures awajaanza kumuona ...
Member wa group discussion za mchana na usiku bado apoo ...
Mzeiyaaa mda bado wa kuitwa wife material....
Utajeruhiwa vibaya zaidi ya awali ,be humble ,watch,observe and wait first
 
Una safari ndefu sana katika hii sekta pamoja na kuumizwa sjui unakwama wapi bado hujajifunza kitu
 
Back
Top Bottom