Sikieni CCM mnaolimezea mate jimbo la Lissu

Sikieni CCM mnaolimezea mate jimbo la Lissu

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Sisi wanasingida Mashariki na Wanaikungi kwa ujumla tuna sema, Tundu Lissu ataendelea kuwepo sana kama mbunge wetu, tena ikiwezekana hata awe mbunge wa maisha mpaka hapo atakapoamua yeye kutogombea Ikungi Magharibi.

Tulitaka aende kuwatetea na ndugu zetu wa Singida mjini lakini sasa figisufigusu zenu za kuchelewesha pesa za maendeleo Ikungi ndio zinatufanya tuendelee kumhitaji zaidi. Singida Magharibi CCM mtu hatii mguu kogombea kushidana na Lissu, hilo jimbo lishakua na mwenyewe.Ameshindwa kaka yake mara mbili mfululizo sijui mtamweka nani ashindane nae tena. Kuna taarifa kua DC Mtaturu anataka abaki pale pale, tena sio mzawa wa Ikungi ajaribu aone atakavyogaragazwa.

"Lessu mnyikimbu na Gidea witru mutruja mumudahee kukhae" Tatizo linalowaumiza ni kwamba the man is a national figure, mnataka kumnyamazisha kwa kumpokonya jimbo hamuwezi ng'ooo.


Nimesema kwa niaba ya wana wa Ikungi, hutaki kuelewa sawa tu lakini kidogo tu 2020 sio mbali mtaona.
 
b3f2968584f9e97bf1743f96251d45d1.jpg
 
Lissu ni hazina ya Taifa, wanasingida/wanaikungi tunaomba kamwe msiache kutuletea huyu mtu bungeni..Kama mkishindwa wengine tutamwomba agombee kwenye majimbo yetu kama Mrema alivyogombea Temeke akawa mbunge na Zito alivyogombea Kigoma mjini.. Chonde Chonde... we badly need that incredibly great brain in the parliament than ever before
 
Mi mwenyewe nina mpango wa kuja kujiandikishia uko ili mradii nipige kura kwa Lissu,Aseeee Uyu jamaaa kila siku nazidiiii kumpenda tu.
Hiki Ndo kichwa kilichowafanya CCM wafute bunge live mana waliona anawafunika sanaa bingeni na hawawez kumthibiti ata iwejee
 
Kilichobaki ni Lissu kuwa rais wa nchi ubongo wake sio wa level ya kuwa mbunge, kiukweli kwa uwezo wa Lissu yeye kuwa mbuñge ni sawa na winchi yenye uwezo wa kunyanyua tani 50 Sasa inainua gunia NNE za mchele
 
Back
Top Bottom