Sikieni CCM mnaolimezea mate jimbo la Lissu

Sikieni CCM mnaolimezea mate jimbo la Lissu

Sisi wanasingida Mashariki na Wanaikungi kwa ujumla tuna sema, Tundu Lissu ataendelea kuwepo sana kama mbunge wetu, tena ikiwezekana hata awe mbunge wa maisha mpaka hapo atakapoamua yeye kutogombea Ikungi Magharibi.

Tulitaka aende kuwatetea na ndugu zetu wa Singida mjini lakini sasa figisufigusu zenu za kuchelewesha pesa za maendeleo Ikungi ndio zinatufanya tuendelee kumhitaji zaidi. Singida Magharibi CCM mtu hatii mguu kogombea kushidana na Lissu, hilo jimbo lishakua na mwenyewe.Ameshindwa kaka yake mara mbili mfululizo sijui mtamweka nani ashindane nae tena. Kuna taarifa kua DC Mtaturu anataka abaki pale pale, tena sio mzawa wa Ikungi ajaribu aone atakavyogaragazwa.

"Lessu mnyikimbu na Gidea witru mutruja mumudahee kukhae" Tatizo linalowaumiza ni kwamba the man is a national figure, mnataka kumnyamazisha kwa kumpokonya jimbo hamuwezi ng'ooo.


Nimesema kwa niaba ya wana wa Ikungi, hutaki kuelewa sawa tu lakini kidogo tu 2020 sio mbali mtaona.
Mnyampaa umemaliza yote. Miezi kadhaa iliyopita nilikuwa pale Issuna nilishangaa sana! Mpaka wazee unashangaa wanatembea na picha Lissu mfukoni. Ukiwauliza kwa nini? Wanakuambia Antipas ndio heshima yao nje ya Singida na utambulisho wao mkubwa na wanavyo msumbua mtoto wao huyo ndivyo mapenzi yao kwake yanavyo ongezeka.
Kuhusu vijana ndio usiseme kabisa!
 
7da0749986a3ce0ea8aefdba7c1d158a.jpg
mnaelewa kuhusu picha hii wakuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo mnamuona Tundu Lissulification si lolote kipropanganda zile,ILA SIKU ILE BUNGE LIPO LIVE MPK USIKU WA SAA 5 NI LISSU NA HALIMA MDEE NDO BUNGE KILA WAKATI SPIKA MSTAAFU ALIKUWA ANAWATEGEMEA,TENA NAKUMBUKA YULE SPIKA AKISEMA LISSU HAPO UNASEMAJE,HALIMA MDEE HAPO UNASEMAJE.

LEO MNASEMA TUNDU SIJUI NINI. JE,HATUKUMBUKI SIKU ILE WALIVYOIBEBA BUNGE,TENA WALINYWEA WALE WENGI WAPE.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi misukule ya Lumumba bado hajatia timu hii threads kutoa uharo wao, post ya 33!!? Basi nakubali Lissu kayataka kilimi miccm
 
Sisi wanasingida Mashariki na Wanaikungi kwa ujumla tuna sema, Tundu Lissu ataendelea kuwepo sana kama mbunge wetu, tena ikiwezekana hata awe mbunge wa maisha mpaka hapo atakapoamua yeye kutogombea Ikungi Magharibi.

Tulitaka aende kuwatetea na ndugu zetu wa Singida mjini lakini sasa figisufigusu zenu za kuchelewesha pesa za maendeleo Ikungi ndio zinatufanya tuendelee kumhitaji zaidi. Singida Magharibi CCM mtu hatii mguu kogombea kushidana na Lissu, hilo jimbo lishakua na mwenyewe.Ameshindwa kaka yake mara mbili mfululizo sijui mtamweka nani ashindane nae tena. Kuna taarifa kua DC Mtaturu anataka abaki pale pale, tena sio mzawa wa Ikungi ajaribu aone atakavyogaragazwa.

"Lessu mnyikimbu na Gidea witru mutruja mumudahee kukhae" Tatizo linalowaumiza ni kwamba the man is a national figure, mnataka kumnyamazisha kwa kumpokonya jimbo hamuwezi ng'ooo.


Nimesema kwa niaba ya wana wa Ikungi, hutaki kuelewa sawa tu lakini kidogo tu 2020 sio mbali mtaona.
LISSU the Great!!!!!
 
Mnyampaa umemaliza yote. Miezi kadhaa iliyopita nilikuwa pale Issuna nilishangaa sana! Mpaka wazee unashangaa wanatembea na picha Lissu mfukoni. Ukiwauliza kwa nini? Wanakuambia Antipas ndio heshima yao nje ya Singida na utambulisho wao mkubwa na wanavyo msumbua mtoto wao huyo ndivyo mapenzi yao kwake yanavyo ongezeka.
Kuhusu vijana ndio usiseme kabisa!
Singida zaidi ya Alizeti wamelipa taifa Tundu Lissu.
 
Mojawapo ya zawadi tuliyonayo Tz ni pamoja na kuwa na kiumbe kama TL, hongereni watu wa Ikungi kumuibua huyu jamaa na hongera kwa tumbo lililomzaa
 
binafsi nauheshimu mkoa wa singida kwa sababu ya mzalendo tundu lissu. kwa singida na kanda ya kati sijaona kiongozi jasiri kama tundu lissu kamwe. hongereni pia mkoa wa singida.
 
Singida zaidi ya Alizeti wamelipa taifa Tundu Lissu.
Endeleeni kumtia ujinga hivyo hivyo! Aache ya kwao ajenge yenu kisha mje mtukana baadae kuwa ni msaliti na anatoka mkoa maskini kwa wavivu...

Ni heri hata angeboresha hiyo alizeti kuliko sifa za kijinga mnazompa awajengee chama kisha Ruzuku mpeleke migombani.

Siku yake ipo atakumbuka shuka kumekucha akiona singida kumebaki vumbi tu ila huko migombani kumenawiri kwakua yeye yupo too busy na kelele ila nyie mpo busy divert project ziende migombani.

Mna dhambi ya mauti.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Endeleeni kumtia ujinga hivyo hivyo! Aache ya kwao ajenge yenu kisha mje mtukana baadae kuwa ni msaliti na anatoka mkoa maskini kwa wavivu...

Ni heri hata angeboresha hiyo alizeti kuliko sifa za kijinga mnazompa awajengee chama kisha Ruzuku mpeleke migombani.

Siku yake ipo atakumbuka shuka kumekucha akiona singida kumebaki vumbi tu ila huko migombani kumenawiri kwakua yeye yupo too busy na kelele ila nyie mpo busy divert project ziende migombani.

Mna dhambi ya mauti.

Sent using Jamii Forums mobile app
kwani anayekusanya kodi za ikungi ni lissu?
 
Endeleeni kumtia ujinga hivyo hivyo! Aache ya kwao ajenge yenu kisha mje mtukana baadae kuwa ni msaliti na anatoka mkoa maskini kwa wavivu...

Ni heri hata angeboresha hiyo alizeti kuliko sifa za kijinga mnazompa awajengee chama kisha Ruzuku mpeleke migombani.

Siku yake ipo atakumbuka shuka kumekucha akiona singida kumebaki vumbi tu ila huko migombani kumenawiri kwakua yeye yupo too busy na kelele ila nyie mpo busy divert project ziende migombani.

Mna dhambi ya mauti.

Sent using Jamii Forums mobile app
Siyo kwamba we ndo mjinga wa kwanza nani sasa zaidi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom