Sijui ndio kuchoka na maisha??

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,449
2,000
Huu ndio uchizi wa ngozi ya kitimoto mimi hapo hata nigide bapa la konyagi kavu silewi ng'oti
 

21 JuLy

Member
Aug 16, 2014
94
150
Hiyo inaitwa HAKUNA JIPYA SIJAJARIBU .....kula mchupa,you talk about kesho-unaijua wewe .ahahahah
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Watu weupe huwa hawaogopi kujaribu jambo, hawa jamaa ni watu wa ajabu sana
 

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Hahahaha wazungu bana! Kaaa kuangalia tu kiroba nilcho piga kimekata. Hapo hata wanipe za Escrow sikai. Bata gani za majaribu hizi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom