Sijui nao wamejengewa maabara za rais?

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Ngoja niichukue kabisa kama kumbu kumbu kwa wanangu.sijawahi ona chama katili duniani kama ccm. Ni bora anae kuua kuliko anae kutesa
 

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,642
1,225
Maadui ujinga na umasikini ndiye nguzo kuu zinazoiweka CCM madarakani.
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,137
2,000
hatuna hela kwa sasa,bajeti imeelekezwa kwenye matibabu ya tezi dume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom