Sijui maana ya dili lakini hali ni mbaya

Sijui maana ya dili lakini hali ni mbaya

Dah haya bwana, kudanga nimeacha kabisaa, nimeolewaaa, halafu nilikuwa nachuna tu wanaojipendekeza, siku hizi mke wa mtu sitaki utani, yaliyotokea Mwanza juzi si umesikia? Michepuko inaua nalea.
Okkk ...hongera kwa kukuwa na kuacha kabisa hizo mambo. Ni mwendo wa kuchoma chumba moto wote wafie ndani.
 
Mimi ni mfanyabiashara wa siku nyingi tu,nina mwaka na nusu hivi mambo yamebadilika sana wateja hakuna!! Miaka ya nyuma nilikuwa nauza sana kwa siku milioni moja na nusu,milioni 2, hadi tatu siku pakichanganya sana nina duka la vifaa vya ujenzi lakini siku hizi nakomea laki,laki na nusu,elfu 60, 20, hali imekuwa ngumu sana na bahati mbaya sio kwangu tu hata kwa majirani zangu ndugu zangu walio mbali au wenye biashara tofauti na yangu ni vilio tu hali imekuwa sio hali na kama ikiendelea hivi matokeo ni kuna kufunga biashara hapo mbeleni
Dah mkuu Wewe kama Mimi, asee mauzo yangu yalikua milioni 15 kwa wastani kila mwezi lakini yameshuka mpaka hadi milioni 2 ........kwa siku yaani naweza nisiuze kabisa, biashara hiyo hiyo ya vifaa vya ujenzi
 
Mimi ni muajiliwa pia nimejiajili ili kukuza kipato nina biashara ambazo zinajiendesha lkn kwa sasa biashara mauzo yameshuka kwa wastani wa 70% lkn tra wamepandisha makadirio yao ya ukusaji wa kodi kwa 80%, kwahiyo mambo hayajakaa sawa, lkn kazini pia mshahara umestuck toka 2015 haujapanda na gharama za maisha zimepanda maradufu mfano tuu unga umeongezeka kwa asilimia kubwa sana na gharama zingine za maisha.
Afadhali ww umeliona hilo, wengine wanajifanya viziwi
 
Back
Top Bottom