Sijui kwanini sikuijua JF muda wote huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kwanini sikuijua JF muda wote huu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by tHe_mAgNiFiCeNt, Feb 6, 2011.

  1. t

    tHe_mAgNiFiCeNt Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naingia kama vile nilikuwepo tangu na tangu, kama vile naifaham kuliko wengi wa hao walioitambua mapema zaidi....:msela:
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni The magnificent..., Karibu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini mkuu.
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    karibu mkuu,hujachelewa sana:coffee:
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,665
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini...Lakini mbona hii kitu ipo miaka mingi tu. Hapa ni sehemu ya wale wanaoipenda sana nchi yetu ya Tz. Tunakumbushana, tunapashana, tunaelimishana,tunaliwazana, tunajengana, na pia tunabomoa lakini kuwa mvumilivu utafaudu tuuuuuuuuuuuuuu.
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,543
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Feel at home, tHe_mAgNiFiCeNt!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,857
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kisima cha fikra kwa wanaothubutu kuwaza...karibu mkuu!
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    karibu.........ila angalia usije kuwa uko ktk road reserve,shauri yako
     
Loading...