Sijui hata nifanyaje?

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
900
1,000
Nimehongwa gari bila kadi lakini inanisaidia sana mjini hapa..kinachonifanya nije hapa ni kuwa aliyenihonga gar nikifanya naye mapenzi yaan sisikii ladha kabisa..navuta hisia kabisa nikiweka akili yangu kuwa nafanywa lakin wap sioni ladha..raha ya kufanywa haipo..ja mwanaume mwwnyewe kajaliwa vizuri anajituma hadi kuninyonya lakin mie sijui hata inakuaje?

Moyo wangu umekubali kabisa niwe naye kwasabu ndo kama hivo kanihonga lakn huku chini hapana ushirikiano kabisa. Nifanyaje? Maana gar sina mpango wa kulirudisha na kuna mambo kibao kaniahidi?

Hii nilipeleleza tu sina ushahid nao japo hao wote kaamua kunipa mie gari lake analotembeleaga yeye kabak anadandia magar ya ndugu zake tu kwasabu yapo hapo nyumban
 

homeless1

JF-Expert Member
Sep 24, 2020
313
1,000
Nlikua sijawahi kuingia chumvini siku nikapata dem nkamuita geto akawa hana hisia nami nlimgusa Kila mahali mpaka kwenye hisia zake ila wapi ikanibid nichuke chumvin hapo kidogo ikawa afadhal nikajipigia bao 3,za maana



Baada ya game nikamuuliza why kanifanya mpaka nishuke chumvin ni kama alinielewa akajibu G mi sina haja ya kuandaliwa ili niwe wet ni vile tu sina hisia na wew ,moyoni nliumia kinoma ningekua sina mambo mengi ningejipanga kumfanyia kile Dizasta alikifanya kwenye Hatia 2
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
10,007
2,000
Aiseeee!!! Huu Uzi wako usingekua msiba ungechangiwa kwa uzuri kabisa! Ila kwa haraka haraka ni kwamba toa hilo wazo la "KUFANYWA" weka wazo la "TUNAFANYA".

Yaani na wewe unatakiwa kujihisi unawajibu katika tendo kazi yako sio kutega tu shimo, kingine mapenzi ya kweli ni zaidi ya NGONO! Ukiaamua kutoka moyoni utaenjoy, ila kwa mawazo ya "KUFANYWA" khasirani Abadan hutokuja kuenjoy maisha sio mapenzi. Zingatia!
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
3,779
2,000
Nimehongwa gar bila kad lakin inanisaidia sana mjini hapa..kinachonifanya nije hapa ni kuwa aliyenihonga gar nikifanya naye mapenzi yaan sisikii ladha kabisa..navuta hisia kabisa nikiweka akili yangu kuwa nafanywa lakin wap sioni ladha..raha ya kufanywa haipo..ja mwanaume mwwnyewe kajaliwa vizuri anajituma hadi kuninyonya lakin mie sijui hata inakuaje?

Moyo wangu umekubali kabisa niwe naye kwasabu ndo kama hivo kanihonga lakn huku chini hapana ushirikiano kabisa..
Nifanyaje? Maana gar sina mpango wa kulirudisha na kuna mambo kibao kaniahidi?

Hii nilipeleleza tu sina ushahid nao japo hao wote kaamua kunipa mie gar lake analotembeleaga yeye kabak anadandia magar ya ndugu zake tu kwasabu yapo hapo nyumban
Jaribu kumoa tigo uone
 

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
900
1,000
Aiseeee!!! Huu Uzi wako usingekua msiba ungechangiwa kwa uzuri kabisa! Ila kwa haraka haraka ni kwamba toa hilo wazo la "KUFANYWA" weka wazo la "TUNAFANYA".

Yaani na wewe unatakiwa kujihisi unawajibu katika tendo kazi yako sio kutega tu shimo, kingine mapenzi ya kweli ni zaidi ya NGONO! Ukiaamua kutoka moyoni utaenjoy, ila kwa mawazo ya "KUFANYWA" khasirani Abadan hutokuja kuenjoy maisha sio mapenzi. Zingatia!
Najitahid hadi nalewa ili nichangamshe akili lakin wap yaan nikama nakula mkate mkavu tu..hlf nilivyoona dude kubwa nikaswma yes hapa nimefika ila sasa dah kila akinifanya sioni ladha kabisa
 

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
900
1,000
Nlikua sijawahi kuingia chumvini siku nikapata dem nkamuita geto akawa hana hisia nami nlimgusa Kila mahali mpaka kwenye hisia zake ila wapi ikanibid nichuke chumvin hapo kidogo ikawa afadhal nikajipigia bao 3,za maana



Baada ya game nikamuuliza why kanifanya mpaka nishuke chumvin ni kama alinielewa akajibu G mi sina haja ya kuandaliwa ili niwe wet ni vile tu sina hisia na wew ,moyoni nliumia kinoma ningekua sina mambo mengi ningejipanga kumfanyia kile Dizasta alikifanya kwenye Hatia 2
Pengine namie ndo hivohivo yaan hana utam kabisaa
 

homeless1

JF-Expert Member
Sep 24, 2020
313
1,000
Sa mwenzako kama alikua hapati utam kwa fundi na mzinzi kama Mimi itabidi ajiangalie mana yeye ni bonge mrefu ana kilo 98,mi 62 na hana mvuto mi nina msitiri asije kuja taman mkuyenge akafikiri nitamsaidia
Pengine namie ndo hivohivo yaan hana utam kabisaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom