Zamiluni Zamiluni
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 13,996
- 15,120
Aisaee, umenichekesha..you mad my day!!Nyie ndo mnatufanya wake zetu wasituamini. akisoma story humu JF anajua wote ndo wale waleeee. Huwezi aminoi nimeshangaa sana juzi kati Shemeji mdogo kaja toka Arusha eti wife usiku anafunga mlango wa chumba fungo anaficha, namuuliza kwa nini hanijibu. Nikiwa naangalia mpira sebuleni usiki na yeye anakomaa mpaka mpira uishe kumbe sasa nimejua ahahahahaa anadhani na mie mzee wa TIP TOEING aka kunyatia hahahaaaha waifuuuuuuuuuuuuuuuuu duh salute kwako kwa wivu!!
mnyatie tena nyatu nyatu
hivi hii dunia kumbe kuna watu wanavituko mpaka basi
mfuate tena atakuelewa...ila ongeza kiasi elfu 30 ndogo mno hata changudoa hupati
mfuate tena atakuelewa...ila ongeza kiasi elfu 30 ndogo mno hata changudoa hupati
Wrong quote my dad.... I'm sorry. Nilitaka kumwelekeza yule raia.
weeeee weeeee unasema??? weweeee
Naanzaje kukuhurumia kwa mfano?
Tangaza dau, maana mume ninae, mchepuko ninao, kwako nitaangalia maslahi tu.
Scarcity of resources=high competition