Sijawahi Kuwaelewa Watu Hawa


Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
733
Likes
117
Points
60
Masulupwete

Masulupwete

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
733 117 60
Kuna watu huwa hawajui kununa. We ukimuudhi yeye anacheka tu. anaweza kuwa kwenye hali ngumu ya kutatiza lakini utakuta mtu bado anatabasamu tele usoni.

Hivi watu ni wa kawaida kweli au?
 
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2017
Messages
1,068
Likes
4,075
Points
280
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2017
1,068 4,075 280
Sisi ni wakawaida tu
 
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2017
Messages
1,068
Likes
4,075
Points
280
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2017
1,068 4,075 280
Ukinichekesha sicheki, ukitaka nikusikilize kwa umakini siwezi ila tupo simple
 
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
1,050
Likes
1,044
Points
280
Age
29
CHE Raptino

CHE Raptino

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
1,050 1,044 280
Ndivyo tulivyo
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
eeh ndio hivyo..ila wakati mwingine pasipo wewe kuwepo watu wa namna hiyo hucheka pekeyao..na wanamambo ya kujinga sana, pu..u zinaweza muwasha akajikuna uku anacheka ama kurembua...we waache tu kama walivyo
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Mkuu binadamu ndo inatakiwa tuwe hivo siku zote usishangae.
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,417
Likes
9,398
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,417 9,398 280
Ndivyo tulivyo, ila nimegundua hilo tabasamu na kicheko usoni huongeza maumivu na uchungu maradufu moyoni. Wengi huishia kupatwa na magonjwa ya moyo.
 
motonkafu

motonkafu

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2015
Messages
1,042
Likes
662
Points
280
motonkafu

motonkafu

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2015
1,042 662 280
Siku akinuna mtu wa ivo mvua inanyesha
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,892
Likes
4,861
Points
280
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,892 4,861 280
Hiyo ni nzuri. Hakuna kujuana Juana. Binadamu wakijua weakness yako watakuumiza
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,816
Likes
1,098
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,816 1,098 280
Usiogope........
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Ni wachache sana huweza kugundua tabasamu la maumivu!!!
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,867
Likes
3,978
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,867 3,978 280
Kuna watu huwa hawajui kununa. We ukimuudhi yeye anacheka tu. anaweza kuwa kwenye hali ngumu ya kutatiza lakini utakuta mtu bado anatabasamu tele usoni.

Hivi watu ni wa kawaida kweli au?
Tafiti nyingi zinaonyesha tabasamu ni kitu muhimu sana katika maisha ya mwanadam yeyote yule iwekwenye mahusiano ya kimapenzi au kawaida. Kwa mfano, tabasamu huwa ni kichocheo cha kuwavuta wengi kusikiliza au kutambua umuhimu wa mtu anayetoa tabasam hilo.
Watu wengi pamoja na kampuni nyingi zenye mafanikio kwa kujua hili, ndio maana zimeajiri watu wenye nyuso za bashasha au tabasamu pale mapokezi. Hivyo, Kama unataka kukubalika katika jamii, jifunze namna ya kutengeneza tabasamu zuri litakalo wavuta wengine kwako.
Pia tafiti hizo zinaendelea kuonyesha kila unapotasamu inasaidia kuwasisimua wengine kujaribu kukusikiliza. Hiyo ikiwa na maana kwamba hakuna mtu ambaye anapenda kumsikiliza mtu aliyenuna nuna. Ni lazima uwe na tabasamu fulani ili usikilizwe.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Wanafiki hao tena watu wabaya sana mimi ni muwazi aisee...
 

Forum statistics

Threads 1,237,020
Members 475,398
Posts 29,275,755