charleslee
JF-Expert Member
- Aug 4, 2016
- 408
- 201
Hello
Walahi hawa viumbe wameumbika. Tangu nianze kuwakwatua sijawahi kuona mbovu. Mimi mtu akishakuwa wa kike tayari ananivutia, then awe mweusi umbo la wastani. Shout out kwa girls, wote ni wazuri tatizo wengi hawajielewi.
Sijui wewe, umewahi ona msichana mbaya?
Walahi hawa viumbe wameumbika. Tangu nianze kuwakwatua sijawahi kuona mbovu. Mimi mtu akishakuwa wa kike tayari ananivutia, then awe mweusi umbo la wastani. Shout out kwa girls, wote ni wazuri tatizo wengi hawajielewi.
Sijui wewe, umewahi ona msichana mbaya?