Sijawahi kukojoa tangu nianze kusex

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
5,398
2,000
umeanza @18yrs,,,,,now uko 20yrs,,,,,hujawahi fika,,,,,,,,now unatafuta kifika kileleni....bado sana........
 

Deogratius Mihale

New Member
Sep 3, 2018
3
45
habarini?
mimi ni binti wa miaka 20 tatizo langu ni kwamba tangu nianze kufanya mapenzi nikiwa na umri wa miaka 18 sijawahi kukojozwa wala kufika kileleni hata kama nitaandaliwa vizuri lakin bado sijui ndo inakuaje hadi mtu anakojoa. naombeni msaada jamani nifanyeje ili niweze kukojoa wakati wa tendo au kama kuna dawa ni ipi niweze kutumia.
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
29,057
2,000
daaahh JF imeingiliwa .. kumbe baadhi ya members ni wajukuu wetu humu "'!!!

Taifa linapotea hili kijana wa miaka 20 analilia kuujua utamu wa kukojozwa " Badala ya kutunisha msuli kwenye masomo "... CCM OYEEERR
Tuna-intereact na watoto/wapwa zetu mkuu, very interesting kwa kweli.
 

Vi rendra

JF-Expert Member
Sep 11, 2017
2,857
2,000
badala ya kujua mustakabali wa maisha yako unataka kukojozwa.
ptuuuu mbombo Ngafu
 

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
habarini?
mimi ni binti wa miaka 20 tatizo langu ni kwamba tangu nianze kufanya mapenzi nikiwa na umri wa miaka 18 sijawahi kukojozwa wala kufika kileleni hata kama nitaandaliwa vizuri lakin bado sijui ndo inakuaje hadi mtu anakojoa. naombeni msaada jamani nifanyeje ili niweze kukojoa wakati wa tendo au kama kuna dawa ni ipi niweze kutumia.
Dada yangu kufika kileleni sio lazima uandaliwe vizuri unaweza andaliwa vizuri sana na aliyekuandaa akaanza shuhuli bila kujua aguse wapi ili ufike kileleni wanaume wengi wanafikiri chomeka chomoa kwa dakika 20 au nusu saa ndo dili na ndo itamfikisha mwanamke kileleni la hasha ukitaka kuamini hilo uliza wataalamu wa katerero unaguswa juu tu unamwaga mpaka kitanda hakilaliki kwa hiyo bi dada huyo anayekuandaa kuna mahali akigusa tu wala huchukui round atashangaa unamng'ang'ania kama umepigwa shoti wazungu haoooo wanakuja wenyewe hapo tatizo ni kwamba hujapata fundi tu wa kukukojoza.
 

yang

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
637
1,000
habarini?
mimi ni binti wa miaka 20 tatizo langu ni kwamba tangu nianze kufanya mapenzi nikiwa na umri wa miaka 18 sijawahi kukojozwa wala kufika kileleni hata kama nitaandaliwa vizuri lakin bado sijui ndo inakuaje hadi mtu anakojoa. naombeni msaada jamani nifanyeje ili niweze kukojoa wakati wa tendo au kama kuna dawa ni ipi niweze kutumia.

If you are serious Just PM then utajua kukojoa kunakuwaje
 

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
8,510
2,000
habarini?
mimi ni binti wa miaka 20 tatizo langu ni kwamba tangu nianze kufanya mapenzi nikiwa na umri wa miaka 18 sijawahi kukojozwa wala kufika kileleni hata kama nitaandaliwa vizuri lakin bado sijui ndo inakuaje hadi mtu anakojoa. naombeni msaada jamani nifanyeje ili niweze kukojoa wakati wa tendo au kama kuna dawa ni ipi niweze kutumia.
ID yako ya nne hii nimeifumania.
 

Mbwana omari

Member
Dec 5, 2016
32
95
habarini?
mimi ni binti wa miaka 20 tatizo langu ni kwamba tangu nianze kufanya mapenzi nikiwa na umri wa miaka 18 sijawahi kukojozwa wala kufika kileleni hata kama nitaandaliwa vizuri lakin bado sijui ndo inakuaje hadi mtu anakojoa. naombeni msaada jamani nifanyeje ili niweze kukojoa wakati wa tendo au kama kuna dawa ni ipi niweze kutumia.
in box plz
 

Analyse

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
8,334
2,000
Huwezi kukojoa wakati wa kusex, kwasababu kwa umri huo bado unakojoa kitandani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom