Sijawahi kuamini usafiri wa ndege

Sijawahi kuamini usafiri wa ndege

Kuna yule mmiliki wa club ya Leicester city ya England, juzi tu hapa kaangalia gemu la team yake vizuri tu,baada ya gemu kapanda Helicopter yake ile kufika nje ya uwanja tu Helicopter ikaanguka na akafa!

Siku ikifika hata kama utasafiri kwa kutembea kwa miguu utakufa tu.
 
Aksante kwa wazo lako zuri na mfano bora kabisa wa hivi karibuni. Ila, mwazi huu wa 10 ulisikia mabasi mangapi ya New Force yameanguka na kuua? Je, watu waliacha kusafiri?? Mv Nyerere iliua wangapi? Je Wakerewe wameacha kusafiri?? Hakuna safari ya uhakika na haraka na salama ka usafiri wa ndege. Ukitaka kujua uzuri wa ndege, hebu safiri kwenda Perth Australia. Masaa 18 upo juu angani bila kutua. Hebu jaribu kusafiri kutoka Adis kwenda London, masaa 6 upo juu bila kutua. Nihesabie ni ndege ngapi zimeanguka hapo.
Sijasema kuacha kusafiri lakini kumbuka unaona ajali za ndege ni chache kwa sababu idadi ya ndege ni chache kulinganisha na idadi ya gari/mabasi.
Wa ukerewe hawana option nyingine,lakini ikitokea mtu akajenga daraja wengi wataamia kwenye kupanda magari.
Cha muhimu ni ndege ina usalama kweli lakini bado naamini ina mapungufu ya kiteknolojia ambayo bado yanafanyiwa utafiti.
 
Kuna yule mmiliki wa club ya Leicester city ya England, juzi tu hapa kaangalia gemu la team yake vizuri tu,baada ya gemu kapanda Helicopter yake ile kufika nje ya uwanja tu Helicopter ikaanguka na akafa!

Siku ikifika hata kama utasafiri kwa kutembea kwa miguu utakufa tu.
Ila angetumia gari asingekufa
 
Ila hauzidi meli
Scientific research zinadai kuwa usafiri kwa njia ya anga ndiyo salama zaidi!

Source:One chart showing the safest ways to travel
Screenshot_20181031-184256(1).jpeg
 
Cha muhimu ni ndege ina usalama kweli lakini bado naamini ina mapungufu ya kiteknolojia ambayo bado yanafanyiwa utafiti.

Tatizo lako ni kwamba wadhani kuwa hao wataalam wanafanyia utafiti juu ya maisha ya watu. Hapana. Usiogope kuipanda ndege. Haina madhara yoyote na ikitokea ajali ni kama ajali zingine ndo maana ajali yake huchunguzwa na lazima wafahamu kilichoileteleza ajhali na kitarekebishwa sawia.
Ukisema kuwa ndege sio nyingi unakosea. Ndege ni nyingi saana tu nazo huruka kila siku na kila wakati zipo hewani lakini ajali zake ni kidogo sana.
 
Tatizo lako ni kwamba wadhani kuwa hao wataalam wanafanyia utafiti juu ya maisha ya watu. Hapana. Usiogope kuipanda ndege. Haina madhara yoyote na ikitokea ajali ni kama ajali zingine ndo maana ajali yake huchunguzwa na lazima wafahamu kilichoileteleza ajhali na kitarekebishwa sawia.
Ukisema kuwa ndege sio nyingi unakosea. Ndege ni nyingi saana tu nazo huruka kila siku na kila wakati zipo hewani lakini ajali zake ni kidogo sana.
Huenda kuna point una miss ,tunasema chance ya kupona likindondoka ni 0.00000001
 
Huenda kuna point una miss ,tunasema chance ya kupona likindondoka ni 0.00000001
Nimepoteza kumbukumbu tu ila ilitokea huko Marekani dream liner ilikatika vipande 2 nikawaona abiria wakiogelea juu ya bawa moja na wengine juu ya tumbo lake. Msihofu hivyo jamani wala hatuombi itokee ajali
 
Kati ya usafiri uliosafe duniani wa kwanza ni ndege, inafuata meli na gari ndo ya mwisho. Mm nikiwa nasafiri, hasa inernational huwa nalala fofofo kuliko ninavyolala nikiwa kwangu, hata nikipanda mwanza dar dk. 15-20 tu ndo huwa nipo macho zingine nauchapa. Wasiwasi wangu ni pale ninapovuka vile vinchi vinavyoishia na ......stan, somalia na zile za kufanana na hivyo nahofu kudunguliwa.ila turbalance sijui nn, labda iwe ile ambayo hadi rubani mavi yanagonga chupi.
 
Sijasema kuacha kusafiri lakini kumbuka unaona ajali za ndege ni chache kwa sababu idadi ya ndege ni chache kulinganisha na idadi ya gari/mabasi.
Wa ukerewe hawana option nyingine,lakini ikitokea mtu akajenga daraja wengi wataamia kwenye kupanda magari.
Cha muhimu ni ndege ina usalama kweli lakini bado naamini ina mapungufu ya kiteknolojia ambayo bado yanafanyiwa utafiti.
Alafu lilivyoshika moto vile ,waokozi walichoambulia ni majivu tu.
 
The flight with Qatar airways from Auckland, Newzealand to Doha. 17 hrs non stop... Unalala unaamka...
 
Kwa domo zege kweli usafiri wa ndege sio safi. Dar to Mwanza 90 min. Huku ukitumia basi sio chini ya masaa 18. Nadhani hata kama hujui uanzie wapi atakuwa kachooka hadi kichwa kulala begani kwako. Akiamka unam-sepenga tu ka wemaa.
Lakini ndege, unangojea kusema; Hatujafika Chalinze kweli! Unaambiwa funga mkanda, ndege inatua Mza. Akitoka nje, Babake yule palee anamngojea
Dah. Umenikumbusha Mbali kweli miaka ya 80 tunatoka Kilimanjaro kuja Dar .Ndege imepanda juu wahudumu wakagawa vinywaji sijui ilikuwaje muda wa safari ukapungua gafla rubani akatangaza kujiandaa kutua . Wahudumu walipita haraka haraka na fuko Lao la plastiki kukusanya vinywaji uwe umemaliza hujamaliza tupia ndani.
 
Wengi wanausifia sana usafiri wa ndege ,ila utabaki kuwa usafiri wenye risk kubwa ,na likidondoka kutoka uko juu chance ya kupona ni 0.00000001.
Siku nimechukia safari ya ndege ni mwaka jana fastjet dar to mza,kitu upepo ulipiga ,yaani nikaona lindege linashuka,ukisisikia kitu kinapiga chp na kurudi ndio hapo.Aisee uyu mgunduzi wa ndege atafutwe atumbuliwe.
Alafu zinavyopenda kuangukia baharini,ata ukipona unajikuta huwezi kuogelea unaamua kujifia mwenyewe.
Toka uzaliwe umeona ajali ngapi za ndege tanzania zilizowahi kuuwa watu wengi. Lakin pia ni mabasi na meli ngapi zimeua tz. Unapofanya kitu ama kusema kitu lazima uje na hoja nzito, hiyo risk unayosema ni kubwa kwa kulinganisha na nini?. Wew unapingana na dunia, unapingana na sayansi, ndenge ndo usafiri salama zaid dunian.
 
Toka uzaliwe umeona ajali ngapi za ndege tanzania zilizowahi kuuwa watu wengi. Lakin pia ni mabasi na meli ngapi zimeua tz. Unapofanya kitu ama kusema kitu lazima uje na hoja nzito, hiyo risk unayosema ni kubwa kwa kulinganisha na nini?. Wew unapingana na dunia, unapingana na sayansi, ndenge ndo usafiri salama zaid dunian.
Ebu nisome tena,nimesema ikitokea imeanguka chance ya kupona ni ndogo sana.
 
Man kuna kitu kinaitwa probability, number of sample spaces affect the probability of anything to occur,

Idadi ya magari na meli ni kubwa kuliko ndege ndo maana hata ajari za ndege zionekane chache, ila kwa ratio ni sawa tu
Nimekusoma mkuu ila kuna hii ya percentage (%) pia. Idadi ya safari versus accidents. Na hii haitegemei idadi ya magari au meli. Hata kama una ndege 20 na nagari 2,000; accidents vs safari ratio ya ndege ni ndogo mnoooo compared na ile ya magari
 
Nimekusoma mkuu ila kuna hii ya percentage (%) pia. Idadi ya safari versus accidents. Na hii haitegemei idadi ya magari au meli. Hata kama una ndege 20 na nagari 2,000; accidents vs safari ratio ya ndege ni ndogo mnoooo compared na ile ya magari
Umeeleza vizuri
 
Dah. Umenikumbusha Mbali kweli miaka ya 80 tunatoka Kilimanjaro kuja Dar .Ndege imepanda juu wahudumu wakagawa vinywaji sijui ilikuwaje muda wa safari ukapungua gafla rubani akatangaza kujiandaa kutua . Wahudumu walipita haraka haraka na fuko Lao la plastiki kukusanya vinywaji uwe umemaliza hujamaliza tupia ndani.
Hayo ndo mambo ya usafiri wa ndege. Kabla hujawaza umwambie dem aliye kaa karibu nawe nini, mara anakuja mhudumu kuwaletea vinywaji. Kabla hujamuuliza alichopewa ni nini tiyari weshakuja kuchukua makasha yao na unaambiwa unatua darisalama. Ka utani unaiona bandari hiyooo na kile kisiwa cha daimondi mara ukonga hiyooo mnatua
 
Back
Top Bottom