- Thread starter
- #21
Lakini chance ya kupona ni ndogo sanaUsafirin wa ndege ni salama zaidi. Chances za kupata ajali ni kiduchu mno as compared na safari za majini au nchi kavu
Lakini chance ya kupona ni ndogo sanaUsafirin wa ndege ni salama zaidi. Chances za kupata ajali ni kiduchu mno as compared na safari za majini au nchi kavu
Kweli ,ungo upo poaTumia ungo ni salama
Nyie endelee kuutumia. Sisi tutapanda bombadier hadi kieleweke.Tena ni usafiri mzuri usio na stesss
Hiyo chance ya kupona pia ndo chance ya ndege kupata ajali. Ndo usafiri salama mkuu na ikitokea ajali jua siku zako ndo zilikuwa zimefika hivyo hata kama si hiyo ajali ungeweza kuanguka tu na kufa.Wengi wanausifia sana usafiri wa ndege ,ila utabaki kuwa usafiri wenye risk kubwa ,na likidondoka kutoka uko juu chance ya kupona ni 0.00000001.
Siku nimechukia safari ya ndege ni mwaka jana fastjet dar to mza,kitu upepo ulipiga ,yaani nikaona lindege linashuka,ukisisikia kitu kinapiga chp na kurudi ndio hapo.Aisee uyu mgunduzi wa ndege atafutwe atumbuliwe.
Alafu zinavyopenda kuangukia baharini,ata ukipona unajikuta huwezi kuogelea unaamua kujifia mwenyewe.
Kwa ndege ata rubani anakweda na majiUsafiri mzur ni ule wakuendesh mwenyew tu
Ni kweli unachosema,ila umesikia lion flight 610 ya uko indonesia ,imeruka dkk 13 likashuka ndani ya bahari watu 189 waripotiwa kufa.Kwa domo zege kweli usafiri wa ndege sio safi. Dar to Mwanza 90 min. Huku ukitumia basi sio chini ya masaa 18. Nadhani hata kama hujui uanzie wapi atakuwa kachooka hadi kichwa kulala begani kwako. Akiamka unam-sepenga tu ka wemaa.
Lakini ndege, unangojea kusema; Hatujafika Chalinze kweli! Unaambiwa funga mkanda, ndege inatua Mza. Akitoka nje, Babake yule palee anamngojea
Haha hahaaaa......Hahahahahaa mtoa mada una nyota ya JIWE...
Tukiacha mbali utani angalia statistics za ndege na gariNi kweli unachosema,ila umesikia lion flight 610 ya uko indonesia ,imeruka dkk 13 likashuka ndani ya bahari watu 189 waripotiwa kufa.
HahhahhahahHahahahahaa mtoa mada una nyota ya JIWE...
Kifo siyo sehemu ya maisha,maana ukifa utakuwa umeachana na maishaUsiogope kifo ni sehemu ya maisha
Huu ndio usafari wenye usalama kwa kiwango cha juu,kuliko usafiri wowote ule.Karibu kwenye usafiri wa Ungo
Maisha yanaanza unapozaliwa hadi kifo ndo mwisho wa maisha,ukiogopa utakufa,usipoogopa utakufa,Kifo siyo sehemu ya maisha,maana ukifa utakuwa umeachana na maisha