Moo Click
JF-Expert Member
- Feb 18, 2015
- 3,495
- 3,261
uko utazama so bora ukajifia tu hamna ata haja ya kwenda
Sasa vietnam au Thailand utaenda kwa meli?
Sasa vietnam au Thailand utaenda kwa meli?
Iyo mitaa ya Somalia kuna wajasiriamali wanauwezo wa kutengeneza makombora ya kienyeji(local missile) yenye uwezo wa kufika futi 38,000 na kudungua ndege. Alafu magaidi wa uko wana tabia ya kudungua ndege yoyote ile bila sababu ya msingi.Mkuu hebu nyama kidogo nimecheka sana
Duh ni hatari kumbe wale jamaa ni nomaIyo mitaa ya Somalia kuna wajasiriamali wanauwezo wa kutengeneza makombora ya kienyeji(local missile) yenye uwezo wa kufika futi 38,000 na kudungua ndege. Alafu magaidi wa uko wana tabia ya kudungua ndege yoyote ile bila sababu ya msingi.
Teh mkuu nadhani ni kwa sababu ya wale masela waliopinda wa Somalia wanaweza tungua ndege bila sababuMkuu hebu nyama kidogo nimecheka sana
Isije ikawa wasomali wamefanya yao kwa Ethiopian airlineIyo mitaa ya Somalia kuna wajasiriamali wanauwezo wa kutengeneza makombora ya kienyeji(local missile) yenye uwezo wa kufika futi 38,000 na kudungua ndege. Alafu magaidi wa uko wana tabia ya kudungua ndege yoyote ile bila sababu ya msingi.