Sijawahi kuamini usafiri wa ndege

Sijawahi kuamini usafiri wa ndege

Kunguru tu huyo
Screenshot_20181031-075628.jpeg
 
Usafirin wa ndege ni salama zaidi. Chances za kupata ajali ni kiduchu mno as compared na safari za majini au nchi kavu
Hizi hesabu zenu za kulinganisha usafiri wa ndege na ardhi kwamba ndege zina ajali chache kulinganisha na magari ama vyombo vya aridhini huwa sizielewi hata kidogo....maana unapaswa kujua pia magari ni mengi kuliko ndege....kwa hivyo ajali zake lazima ziwe nyingi....
 
Wacha uoga mkuu,kifo ni kifo.Ndege ni usafiri salama duniani kwa 95%
 
Ni usafiri mzuri sana ila khali ya hewa ikiwa sio rafiki hakuna anayemsemesha mwenzake wote kimyaa
 
Kweli ndege niusafiri waharaka nakufika mahari pasipo fikika kirahisi,rakini hatari sana kiusalama maana likipata tatizo lakiufundi likiwa juu anza kuomba dua Kwa imani yako mapema
 
Usafirin wa ndege ni salama zaidi. Chances za kupata ajali ni kiduchu mno as compared na safari za majini au nchi kavu
Man kuna kitu kinaitwa probability, number of sample spaces affect the probability of anything to occur,

Idadi ya magari na meli ni kubwa kuliko ndege ndo maana hata ajari za ndege zionekane chache, ila kwa ratio ni sawa tu
 
Hizi hesabu zenu za kulinganisha usafiri wa ndege na ardhi kwamba ndege zina ajali chache kulinganisha na magari ama vyombo vya aridhini huwa sizielewi hata kidogo....maana unapaswa kujua pia magari ni mengi kuliko ndege....kwa hivyo ajali zake lazima ziwe nyingi....
Una point ya msingi
 
Ni kweli unachosema,ila umesikia lion flight 610 ya uko indonesia ,imeruka dkk 13 likashuka ndani ya bahari watu 189 waripotiwa kufa.

Aksante kwa wazo lako zuri na mfano bora kabisa wa hivi karibuni. Ila, mwazi huu wa 10 ulisikia mabasi mangapi ya New Force yameanguka na kuua? Je, watu waliacha kusafiri?? Mv Nyerere iliua wangapi? Je Wakerewe wameacha kusafiri?? Hakuna safari ya uhakika na haraka na salama ka usafiri wa ndege. Ukitaka kujua uzuri wa ndege, hebu safiri kwenda Perth Australia. Masaa 18 upo juu angani bila kutua. Hebu jaribu kusafiri kutoka Adis kwenda London, masaa 6 upo juu bila kutua. Nihesabie ni ndege ngapi zimeanguka hapo.
 
Wengi wanausifia sana usafiri wa ndege ,ila utabaki kuwa usafiri wenye risk kubwa ,na likidondoka kutoka uko juu chance ya kupona ni 0.00000001.
Siku nimechukia safari ya ndege ni mwaka jana fastjet dar to mza,kitu upepo ulipiga ,yaani nikaona lindege linashuka,ukisisikia kitu kinapiga chp na kurudi ndio hapo.Aisee uyu mgunduzi wa ndege atafutwe atumbuliwe.
Alafu zinavyopenda kuangukia baharini,ata ukipona unajikuta huwezi kuogelea unaamua kujifia mwenyewe.
Huo ndo usafiri salama na uhakika kuliko aina yoyote ya usafiri
 
Back
Top Bottom