Sijawaelewa Radio Free Africa...

Sijawaelewa Radio Free Africa...

Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?

Acha uongo, hii radio umeanza kuisikiliza leo
 
Jamani nn mambo ya uadui nchi yetu zote palipo na ukweli andika ukweli kila Mtanzania atawaelewa
 
Yalikuwa yanaandika ukweli .....ila walikuwa wanapenda UHURU ..linalo itetea ccm
 
Utawajua watu wabakaji wa habari. Hivi kwa nn usinunue gazeti lako mpako udandie ya redion. Waambie waanzishe vituo vyao vya Radio na Television ili watusomee magazeti yote bure. Mnamlalamikia Rfa na itv vipi. Kibabu chenu au kwa kuwa kinatoka ksz ndio maana mnagiopa mnatushambulia wa ukanda. Kaa chonjo na ss tumewastukia hamuwezi kutukanyaga tena wala kutuita 3 sleeping giants. Tumewatenda. Mbaki na dar yenu ya wanywa viroba wengi. Wako wengine bado wana akili Dar hiii hiii
 
Back
Top Bottom