Sijawaelewa Radio Free Africa...

Sijawaelewa Radio Free Africa...

Abel 2015

Senior Member
Joined
Sep 5, 2015
Posts
112
Reaction score
55
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?
 
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?

hawa nilishawapuuza, by the way mwenyekiti amepata kinga ya kutolipa ushuru kabisa au kusamehewa kabisa kwani aliahidiwa fadhila kubwa wakati wa kampeni pale kirumba/furahisha.
 
Walikuwa wanakwepa kusoma habari za uongo
 
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?
Jamaa muongo sana wewe huoni aibu hiyo redio yako itakuwa machame fm.
 
Jina lako TU linaonesha maana flank..umekurupuka
 
Diallo alikuwa anatafuta uwaziri. Hivi karibuni utasikia akitinga bungeni katika nafasi zile 10 za rais. Na hapo sasa utaichukia hiyo redio na wifi yake star tv. Mie nishawasamehe kwa sababu niligundua siyo wao ni matakwa ya boss wao.
 
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?

Mmiliki wa hiyo Tv ni mshamba mshamba sana anadhani kwa kujipendekeza atapewa ulaji not this time amuulize aliyekuwa waziri 🏡
 
Mmiliki wa hiyo Tv ni mshamba mshamba sana anadhani kwa kujipendekeza atapewa ulaji not this time amuulize aliyekuwa waziri 🏡

Aliyekuwa anajipendekeza anafahamika...ni yule aliyekuwa anatumia waandishi wake kusafisha mtu wa oil chafu kwa kutumia jicki....ni yule aliyekanusha kuwa hajajitoa kwny kambi ileeee ya u KZ..mi yule alozomewa hadi akaokolewa na Membe pale D.Jubilee
Aibu kwenu....msiyempenda kishafika tayari..ni bora mtoe maamuzi haraka aidha mwende Kenya la sivyo TIINI MAMLAKA..Kwishnei
 
Mmiliki wa hiyo Tv ni mshamba mshamba sana anadhani kwa kujipendekeza atapewa ulaji not this time amuulize aliyekuwa waziri 🏡

Mshamba ni yule anayeoa wajukuu zake badala ya kuwalea....ni yule anayechukia kuitwa babu akihitaji ujana eti aitwe Braza Machache...so shame aibikeni
 
Mshamba ni yule anayeoa wajukuu zake badala ya kuwalea....ni yule anayechukia kuitwa babu akihitaji ujana eti aitwe Braza Machache...so shame aibikeni

Una hasira naye alikupumulia akakutosa nini?
 
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?

Ni maamuzi makini na kama alikuwa na shida nayo ungeyanunua tu, acha kupenda bure !
means justify the end.
 
Sasa wewe umejuaje walikuwa wanaogopa what if kuna sababu nyingine?Kutokuyasoma ndo kithibitisho cha kuogopa?
 
Kipindi cha kampeni za uchaguzi mkuu Tanzania, katika kipindi cha uchambuzi wa magazeti saa 6:30 RFA walikua hawasomi magazeti haya.

Tanzania daima
Mwananchi
Mtanzania

Baada ya kampeni kuisha wanayasoma..
Swali langu ni HILI walikua wanaogopa NINI?

We ulikuwa unaona yalikuwa yanaandika nini kipindi kile? na sio redio free tu waliosusa kuyasoma ni redio nyingi tu na baadhi ya tv stations, hawakuwa na positivity ya chochote kwa wagombea wa ccm hata kama ni kizuri. We gazeti gani wakati wa kampeni lina stage watu wahuni wachache na vikamera kando ya mikutano ya Magufuri na kuwaambia waigize kuzomea halafu front page badala ya kuandika maudhui ya mkutano wa mgombea wao wanaandika "AZOMEWA TENA" ina maana yote aliyosema kwenye kampeni hawakuyaona zaidi ya kitendo kidogo tena walichokiaandaa wenyewe? hapo ulitaka wayasome kwa lipi la maana? wabadilike waandike vitu muhimu sasa na vyenye mashiko na maendeleo kwa jamii hata mimi naweza kuanza kuyanunua.
 
Back
Top Bottom