Sijamsikia kitambo Makamu wa Rais Philip Mpango. Je, yu wapi?

Sijamsikia kitambo Makamu wa Rais Philip Mpango. Je, yu wapi?

Mange kasem anaumwa amefanyiwa operation...
 
Kweli hata mafuriko ya Hang sojamsikia. Mpaka Rais akatize safari huyu Msaidizi yuuu wapi?
 
Huko nyuma wakati wa utawala wa Jakaya Kikwete walifahamu umuhimu wa kuutaarifu umma :

2014 9 November
Rais Kikwete amefanyiwa upasuaji wa Tezi Dume nchini Marekani. Kwa mujibu wa Taarifa ya Ikulu, afya yake inaendelea vema. Source : TBC


View: https://m.youtube.com/watch?v=P_-HdgdPlAY
1701770908599.png
 
Mbona kikwete kipindi chake alienda Marekani kutibiwa mshipa wa ngiri tukajurishwa?

Hawa wengine mbona kimya kimya tu?

Au na yeye kashapigwa nini?
 
Pia ikionesha

2 December 2023
Dubai, UAE

Rais Samia ayataka mataifa katika mkutano wa COP28UAE kutimiza ahadi za kutoa fedha za kukabili mabadiliko ya tabianchi


View: https://m.youtube.com/watch?v=81c4t1DzHfc

Source : OFISI YA MAKAMU WA RAIS


Je kwa akaunti ya makamu wa rais, rais wa jamhuri ya muungano kuwa active maana yake mheshimiwa rais wa amhuri ya muungano wa Tanzania amechukua majukumu ya makamu wa rais kwa muda huu ambao msaidizi wake mkuu yaani makamu wa rais hayupo ofisini kutokana na sababu kadhaa ambazo Ikulu haijatoa ufafanuzi kwa umma?
 
Yupo anapanga Mipango ya kiuchumi. Mnataka azurure Kariakoo?
 

KWANINI JAJI MKUU ANASEMA HIVI?/MHE. MPANGO NI MAKAMU WA PILI AU NI MAKAMU WA RAIS JMT.?​


View: https://m.youtube.com/watch?v=uEiA-G2LogA

Jaji Mkuu wa Tanzania mara kadhaa katika shughuli za kiserikali humtaja makamu wa rais kuwa ni makamu wa pili wa rais.

Wachambuzi wanahoji kauli hizi za mara kwa mara za jaji mkuu na kwa vile ni mmbobezi wa kutafsiri sheria na katiba, wachambuzi wanajiuliza huyu makamu wa kwanza wa rais wa jamhuri ya muungano ni nani ?

Mheshimiwa jaji mkuu amekuwa akisema hayo wakati Mh. Samia Suluhu Hassan akiwa makamu wa rais enzi za Rais John Magufuli na pia wakati huu rais akiwa no Mh. Samia Hassan jaji mkuu anamtaja Dr. Philip Mpango kama makamu wa pili.

Je huyo makama wa kwanza wa rais enzi za John Magufuli ni nani na pia kwa sasa ambapo rais ni Samia Hassan je makamu wa kwanza ni nani? Maana anatajwa yupo lakini hajulikani ni nani.
 

KWANINI JAJI MKUU ANASEMA HIVI?/MHE. MPANGO NI MAKAMU WA PILI AU NI MAKAMU WA RAIS JMT.?​


View: https://m.youtube.com/watch?v=uEiA-G2LogA

Jaji Mkuu wa Tanzania mara kadhaa katika shughuli za kiserikali humtaja makamu wa rais kuwa ni makamu wa pili wa rais.

Wachambuzi wanahoji kauli hizi za mara kwa mara za jaji mkuu na kwa vile ni mmbobezi wa kutafsiri sheria na katiba, wachambuzi wanajiuliza huyu makamu wa kwanza wa rais wa jamhuri ya muungano ni nani ?

Mheshimiwa jaji mkuu amekuwa akisema hayo wakati Mh. Samia Suluhu Hassan akiwa makamu wa rais enzi za Rais John Magufuli na pia wakati huu rais akiwa no Mh. Samia Hassan jaji mkuu anamtaja Dr. Philip Mpango kama makamu wa pili.

Je huyo makama wa kwanza wa rais enzi za John Magufuli ni nani na pia kwa sasa ambapo rais ni Samia Hassan je makamu wa kwanza ni nani? Maana anatajwa yupo lakini hajulikani ni nani.

Rais wa Zanzibar bila shaka
 
Mpango iko gonjwa imeenda tibiwa ulaya tarudi tu usijali...
 
Back
Top Bottom