Sijajua niitaje hiii mikitoo!!!

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
2,065
1,195

 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo ni utoto huu wala hakuna la maana au ni ushamba tu ni boro ni netiboli ni safi sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom