Signs of Victory | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Signs of Victory

Discussion in 'Jamii Photos' started by lukindo, May 22, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,122
    Trophy Points: 280
    Je, wenge walidhani chama kimejijenga mijini tu, na hapa sasa ina maana gani? Je, ni 'pigo' la mwisho???? cdm.jpg
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,197
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inatia sana moyo , nadhani 2015 mambo yatajipa, CDM ndo tumaini la watanzania
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,135
    Trophy Points: 280
    Hii sasa kali kuliko.Give us strength,give us strength Lord...
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Dr. wa ukweli alishatuahidi tukiichagua Chadema basi tutaondokana na kuishi kwenye nyumba za Tembe!
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kweli lakini jamani?! Isije ikawa haya haya tunayoyaona............then wapi tutakimbilia?
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kudadadadeki
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,122
    Trophy Points: 280
    wanaobeza wanadai kuwa Watanzania ni wajinga na wanaogopa machafuko na wamaamua kutumia hiyo kama mtaji lakini wanasahau kuwa ujinga sio ulemavu, wakati wowote watapata uelewa na watakuwa hawakubali kanga na skafu pamoja na pilau zao! Na kwa taarifa yako wakati ni huu

     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,122
    Trophy Points: 280
    ni theory ngumu kuikubali lakini watu wengi wanaozuia mabadiliko wanajua wanachokiogopa, ni madambi yao na wanzaogopa yataibuliwa kama CAG alivyoibua ambayo inakadiliwa kutofika hata 1% (less than '<') ya uozo uliopo.
    Naweza kukuakikishia mchana kweupe, ukipunguza ufisadi kwa 40% tu, asilimia kubwa ya Watz wanaweza kuneemeka kwa kipindi kisichozidi miaka 3-4 na tatizo litakuwa kwa wale wenye maghofa zaidi ya 5 (ambao wanaonekana kuwa na roho mbaya sana japo hawawezi lolote katika kutumikia viapo vyao) kubakiwa na 5 (may be) na V8 saba kubakiwa na 2. Then utaona potential ya nchi hii imejificha wapi

     
Loading...