sigara

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,087
2,000
Girl:unavuta sigara?
Boy:navuta
Girl:umevuta kwa miaka ngapi sasa?
Boy:miaka 10
Girl:kwa siku unavuta pakti ngapi?
Boy:3
Girl:pakti moja shilingi ngapi?
Boy:sh 600
Girl:kwahiyo siku 1 pakti 3 unatumia sh1800
Boy :ndiyo
Girl:sh 1800 mara siku 30(mwezi moja)
Boy:ni sh 54,000(kwa mwezi anatumia)
Girl:hiyo sh 54,000 mara miezi 12(mwaka 1)
Boy:,ni sh 648000(laki 6 na elfu 48 kwa mwaka)
Girl:zidisha mara miaka 10.
Boy:million sita na kuendelea
Girl:huoni usingevuta sigara ungeshanunua gari?
Boy:we unavuta sigara?
Girl:hapana
Boy:una gari?
Girl:hapana
Boy:pumbavu kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom