Sifa za mwanamke mpenda pesa


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
KATIKA zama hizi – kuliko zama zingine zozote – pesa imepewa kipaumbele kikubwa katika suala zima la uhusiano wa kimapenzi. Mwanamke asiyempenda mtu bali pesa si rahisi kujenga uhusiano wowote wa maana na mwanamume maskini, au yule ambaye hatakuwa na uwezo wa kutimiza mahitaji yake makubwa.

Hata kama una pesa, ni gharama sana kumfanya mwanamke mpenda pesa kuwa na furaha. Naam, yupo mwanamke ambaye hataki mapenzi wala chochote kwa mwanamume bali faida ya fedha au mali. Huyu hawezi kufurahishwa kwa chochote kile pungufu ya matakwa yake ya
fedha na mali.

Katika pitapita zako unaweza kuukwaa mkenge na kujikuta umeingia katika uhusiano na mwanamke wa aina hii, au ukajikuta ukimfukuzia mwanamke huyu ambaye hampendi mtu bali pesa. Unapaswa kuwa mjanja na kumbaini mwanamke huyu kabla hajakupotezea muda na kukuingiza hasara.

Yafuatayo ni mambo 10 ambayo yatakuonesha kuwa mwanamke uliye naye au unayemfuatilia hakupendi bali anapenda waleti yako: -

1. ANAPENDA ZAWADI ZA BEI MBAYA




2. MARAFIKI ZAKE NI WAPENDA PESA


3. ATATAKA SANA KUJUA MAISHA YAKO



4. HATAGHARIMIA CHOCHOTE, POPOTE


5. ANAWACHUKIA WANAWAKE WENZAKE



6. HUTUMIA UREMBO WAKE KAMA TANZI


7. HUPENDA SANA KUONEKANA WA HADHI YA JUU


8. HUWATUMIA WANAUME KAMA NGAZI



9. MWONEKANO WAKE SI SAIZI YAKO



10. HUJIONA MWENYE KUSTAHILI KILA JEMA


JIEPUSHE NAYE

Hakuna mwanamume ambaye kwa makusudi kabisa atataka kuingia katika uhusiano na mwanamke ambaye malengo yake ni kuchuna buzi tu na kuondoka zake. Ni kweli kuwa wapo wanaume wanaolipia mapenzi, mathalani kwa makahaba, lakini angalau mtu anayefanya hivi anajua uhusiano huu ni wa dakika chache na hakuna mapenzi yoyote bali ngono.

Ukiisha kuzifahamu ishara hizi muhimu za mwanamke mpenda pesa na mali, unaweza
kujiepusha naye, usije ukaishia kujuta maisha yako yote huku ukiwa umeshapoteza muda wako na mali nyingi, nyumba umeshamjengea na magari umemnunulia. Kumbuka majuto ni
mjukuu.

Kama kuna mengine leteni tuongezee ili kuzidi kujilinda zaidi na wanawake wapenda pesa
 
M

Mnyalu wa Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
233
Likes
48
Points
45
M

Mnyalu wa Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
233 48 45
It is true!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
ni kweliiiiiiiiiiiiii
 
Rich Dad

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
738
Likes
7
Points
0
Rich Dad

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
738 7 0
Nakubaliana na wewe ....niliwahi kuwa na mwanamke wa dizaini hiyo , thanks God nilimshtukia mapema
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Na tatizo na hawa watu, huwa ukimpa kiasi anachotaka, say 50K, next time atataka higher amount, harudi chini!....Wengine huweza hata kuazima vitu vya gharama kwa mwenzake ili aonekane wa juu, na hivyo umkatie mafao ya juu zaidi...

Kuna mtu alinambia kuwa kuna wanawake wanaishi mbavu za mbwa, lakini ukimkuta ametegesha mahali utadhani anamiliki hekalu...complications kibao..hahahaaa!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Na tatizo na hawa watu, huwa ukimpa kiasi anachotaka, say 50K, next time atataka higher amount, harudi chini!....Wengine huweza hata kuazima vitu vya gharama kwa mwenzake ili aonekane wa juu, na hivyo umkatie mafao ya juu zaidi...

Kuna mtu alinambia kuwa kuna wanawake wanaishi mbavu za mbwa, lakini ukimkuta ametegesha mahali utadhani anamiliki hekalu...complications kibao..hahahaaa!
tehe teh usipokaa chonjo unaingia mkenge mmmh:A S-alert1:
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Nadhani hizo zote ni sifa wa dada wa kawaida.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hakuna asiyependa pesa...si mwanamke,si mwanaume.:eek:
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Yafuatayo ni mambo 10 ambayo yatakuonesha kuwa mwanamke uliye naye au unayemfuatilia hakupendi bali anapenda waleti yako: -

1. ANAPENDA ZAWADI ZA BEI MBAYA
2. MARAFIKI ZAKE NI WAPENDA PESA
3. ATATAKA SANA KUJUA MAISHA YAKO
4. HATAGHARIMIA CHOCHOTE, POPOTE
5. ANAWACHUKIA WANAWAKE WENZAKE
6. HUTUMIA UREMBO WAKE KAMA TANZI
7. HUPENDA SANA KUONEKANA WA HADHI YA JUU
8. HUWATUMIA WANAUME KAMA NGAZI
9. MWONEKANO WAKE SI SAIZI YAKO
10. HUJIONA MWENYE KUSTAHILI KILA JEMA

Je, ni zipi sifa za mwanamume mpenda pesa???? Ziweke hapa ili akina preta, maria roza, first lady, lady n, nyamayao na wengineo wazifahamu na kuchukua tahadhari wasije kuingia mkenge!!!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Dah!Kazi mnayo!Ila wengine sio rahisi kuwagundua!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Je, ni zipi sifa za mwanamume mpenda pesa???? Ziweke hapa ili akina preta, maria roza, first lady, lady n, nyamayao na wengineo wazifahamu na kuchukua tahadhari wasije kuingia mkenge!!!
Ngoja watuletee wao maana sisi hili tumeng'amua wenyewe:A S-alert1:
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
KATIKA zama hizi – kuliko zama zingine zozote – pesa imepewa kipaumbele kikubwa katika suala zima la uhusiano wa kimapenzi. Mwanamke asiyempenda mtu bali pesa si rahisi kujenga uhusiano wowote wa maana na mwanamume maskini, au yule ambaye hatakuwa na uwezo wa kutimiza mahitaji yake makubwa.

Hata kama una pesa, ni gharama sana kumfanya mwanamke mpenda pesa kuwa na furaha. Naam, yupo mwanamke ambaye hataki mapenzi wala chochote kwa mwanamume bali faida ya fedha au mali. Huyu hawezi kufurahishwa kwa chochote kile pungufu ya matakwa yake ya
fedha na mali.

Katika pitapita zako unaweza kuukwaa mkenge na kujikuta umeingia katika uhusiano na mwanamke wa aina hii, au ukajikuta ukimfukuzia mwanamke huyu ambaye hampendi mtu bali pesa. Unapaswa kuwa mjanja na kumbaini mwanamke huyu kabla hajakupotezea muda na kukuingiza hasara.

Yafuatayo ni mambo 10 ambayo yatakuonesha kuwa mwanamke uliye naye au unayemfuatilia hakupendi bali anapenda waleti yako: -

1. ANAPENDA ZAWADI ZA BEI MBAYA




2. MARAFIKI ZAKE NI WAPENDA PESA


3. ATATAKA SANA KUJUA MAISHA YAKO



4. HATAGHARIMIA CHOCHOTE, POPOTE


5. ANAWACHUKIA WANAWAKE WENZAKE



6. HUTUMIA UREMBO WAKE KAMA TANZI


7. HUPENDA SANA KUONEKANA WA HADHI YA JUU


8. HUWATUMIA WANAUME KAMA NGAZI (Kupandwa na mwanamke)



9. MWONEKANO WAKE SI SAIZI YAKO



10. HUJIONA MWENYE KUSTAHILI KILA JEMA


JIEPUSHE NAYE

Hakuna mwanamume ambaye kwa makusudi kabisa atataka kuingia katika uhusiano na mwanamke ambaye malengo yake ni kuchuna buzi tu na kuondoka zake. Ni kweli kuwa wapo wanaume wanaolipia mapenzi, mathalani kwa makahaba, lakini angalau mtu anayefanya hivi anajua uhusiano huu ni wa dakika chache na hakuna mapenzi yoyote bali ngono.

Ukiisha kuzifahamu ishara hizi muhimu za mwanamke mpenda pesa na mali, unaweza
kujiepusha naye, usije ukaishia kujuta maisha yako yote huku ukiwa umeshapoteza muda wako na mali nyingi, nyumba umeshamjengea na magari umemnunulia. Kumbuka majuto ni
mjukuu.

Kama kuna mengine leteni tuongezee ili kuzidi kujilinda zaidi na wanawake wapenda pesa
Jamani wanawake wa aina hii ndio nawataka. Hata jana niliomba wajitokeze. Mwanamme tafuta pesa, mwanamke atumie. Nimekoleza kwa wino wekundu 1,4,7-9 kuonyesha kuwa wanawake wenye sifa hizo ndio niwatakao mimi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,301
Members 475,050
Posts 29,253,377